msaada kwenye tuta wadau

msaada kwenye tuta wadau

msugupendigwite

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
137
Reaction score
26
wataalam simu yangu (nokia x2-01) iliingia maji ikawa haiwaki, nikaipeleka kwa fundi ameiflash baada ya hapo imekua na tatizo jipya haitoi sauti wala vibration, itakua ndio imekufa au ni tatizo linalorekebishika? kama linarekebishika, ni kwa namna gani?
 
nokia.JPG
Ikingia maji simu au electronics unatoa battery kwanza na kuikausha..au kwa fundi simu ange kausha kwa mbali na temp controlled HeatGun or smd re workstn.
Ku flash pekee assuming ka flash na flash file ya ukweli isinge toa matatizo mengine..ya sauti na vibration UNLESS wakati ana disassemble (kuifungua)...kagusa ..component za ndani.Fundi wachache wata kubali hilo kosa!
Otherwise kama anasema si hardware ........akai flash upya na flash file ya RM-618 .
:mvutaji:
 
Back
Top Bottom