Kazi kwako Mkuu.Sawa mkuu Mie nimefika
Hii iko poa naunga mkono hojanenda holland hotel
Iko jirani na soko kuu siyo MandelaIkuwo lodge ipo jirani na Soko la mandela
Aisee umenifanya ni miss home, my home town
Ikuwo lodge ipo jirani na Soko la mandela
Safi nakuunga mkonoMkuu, asikutishe mtu, Sumbawanga hakuna ubaya wowote. Ukiwa vizuri kifedha kuna hotel inaitwa Poland, ipo mkono wa kulia ukiwa stand upande wa get la kuingia. Nje pia kuna Hotel inaitwa Ligunga nayo iko vzr, nayo ipo mita chache tu ukitoka stand. Karibu Sumbawanga.
Wewe kama nani unanipangia cha kuandika?...We jibu alichoomba, mengine mwachie au nyamaza
Inashangaza mwenyewe hana neno lakini wewe unawashwa washwa, ingependeza kama ungejali mambo yako, labda kama wewe ni wakili wake....Kama wewe hujui ni Busara ukakaa kimya na kuwaacha wanaopafahamu wamuelekeze.
Mojawapo ya faida za mitandao ya kijamii ni kama hivyo MTU anaweza kupata taarifa za mahali Fulani kutoka kwa watu mbali mbali wanaopafahamu, bila kumlazimu yeye kufika huko.
Tupunguze ujuaji mwingi na Utoto wa kujibu jibu hovyo.