Msaada kwa anayefahamu sheria za UK. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anayefahamu sheria za UK.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kurzweil, Aug 5, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,317
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 280
    Habari wanaJF, nimeamua kutafuta msaada hapa kuhusu sheria za uhamiaji UK, kuna ndugu yangu alienda masomoni UK kama miaka 7 imepita na anafanya kazi huko, huku TZ aliacha mke na mtoto (16 years) kwa kua mke alikua muajiriwa lakini mama wa mtoto amefariki na jamaa alirudi kwa ajiri ya msiba. Baada ya mazishi wanandugu wakamuuliza kama ataondoka na mtoto jamaa anajibu sheria zinabana na kwakua ndugu wengi hawafahamu wanashindwa kuhoji. Sasa mtoto akibaki itabidi aende kijijini kwa bibi yake. Nimeamua kutafuta mawazo kuhusu hili suala. Je ni kweli sheria za UK ni ngumu kumchua mtoto kwenda kuishi nae?
    AHSANTENI SANA WAKUU!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,933
    Trophy Points: 280
    huyo ni mbabaishaji. mzazi anayohaki ya kumwombea mtoto wake kibali cha kuishi UK na hupewa uzito mkubwa kama baba anayo kazi inayoweza kumudu gharama za waote wawili. Labda awe hana ajira inayoeleweka...........au usikute kesha kamatwa huko na hakujielezea kuwa ana familia inamsubiria nyumbani...........
     
  3. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,317
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 280
    Dah ahsante sana mkuu na jumapili ndio kikao nitajaribu kuwasha moto
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Wewe acha kujidanganya, sheria za UK ni ngumu, kwanza yeye mwenyewe anaishi kwa status gani huko UK? IMagine kama watangazaji wa BBC Swahili walikuwa wanasumbuliwa kipindi cha kujaza fomu kwenda na familia zao UK ndio itakuwa mbeba box?

    Cha msingi kama ana uwezo amlipie shule UK na atakwenda kama mwanafunzi, zipo namna nyingi za kumsaidia huyo mtoto, lakini je mna uhakika na huyo Baba mtu maisha yake yakoje huko UK? Msidhani kila aliyepo Ulaya ni mambo safi, kuna watu wamepigika huko huko Ulaya.
     
Loading...