Msaada Kuhusu samsung galaxy A2

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
483
Points
500

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
483 500
Ndugu wapendwa nataka kununua simu aina ya samsung galaxy A2 maana budget yangu ni around 200k

Naomba kujua uimara wa hii simu kwa aliyewahi kuitumia nikimaanisha cons na prons zake. Pia ubora wa picha zake pamoja na stability yake iwapo itadondoka kwenye kitu kigumu.

Lakini pia kwa Hiyo budget unaweza kunishauri kama kuna toleo lingine LA samsang au huawei nawezapata isipokuwa techno na kizazi chake.

Msaada wenu wadau
 

Depal

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
4,930
Points
2,000

Depal

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
4,930 2,000
Kizazi cha techno ni kibaya sana.

Ila kwa iyo budget yako utapata simu bomba kabisa ya TECNO
 

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
270
Points
250

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2019
270 250
Ni simu ya kasaida sana japo itapita tecno nyingi ila ina ram na rom kidogo sana 1gb na 16 betr kimeo 2600mah utafanyia nn mkuu pia camera yake ndogo sana ungeongeza 60k upate A10 mkuuu yenye ram 2gb rom 32 betri 3400 itakaa na chaji kulko hiyo a2 utapata tabu sana kila mda simu ipo kweny chaji bora ujikaze uongeze aisee hera aisee ili ununue kitu ambacho roho ita penda kuliko kutoa hera zote hizo harafu ujute.
 

ashomile

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,755
Points
2,000

ashomile

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,755 2,000
Tecno iliyochangamka hadi program zake kama za tecno tu hamna jipya hapo samsung wamechemka kumuuzia jina mhindi
Mkuu hawajachemka simu hizi zina ubora wake naomba ulimiani hili ninalokwambia , samsung atabakia kuwa samsung , na tecno atabakia kuwa tecno , mie nimemiliki samsung b4 kuhamia OPPO samsung ni nzuri sana ila zina matatizo yake , mie nimemiliki J5 PRIME nilienjoy nayo sana , nikaja kubadili na kumiliki Oppo , asee samsung akasome hii simu nimenunua used kwa mtu lakini mpaka cha leo nateleza nayo , haijawahi kuniletea ttz lolote mpk cha leo , nimetimiza mwaka nayo .
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,491
Points
2,000

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,491 2,000
Mkuu hawajachemka simu hizi zina ubora wake naomba ulimiani hili ninalokwambia , samsung atabakia kuwa samsung , na tecno atabakia kuwa tecno , mie nimemiliki samsung b4 kuhamia OPPO samsung ni nzuri sana ila zina matatizo yake , mie nimemiliki J5 PRIME nilienjoy nayo sana , nikaja kubadili na kumiliki Oppo , asee samsung akasome hii simu nimenunua used kwa mtu lakini mpaka cha leo nateleza nayo , haijawahi kuniletea ttz lolote mpk cha leo , nimetimiza mwaka nayo .
Oppo Gani?
 

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,123
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,123 2,000
Mkuu hawajachemka simu hizi zina ubora wake naomba ulimiani hili ninalokwambia , samsung atabakia kuwa samsung , na tecno atabakia kuwa tecno , mie nimemiliki samsung b4 kuhamia OPPO samsung ni nzuri sana ila zina matatizo yake , mie nimemiliki J5 PRIME nilienjoy nayo sana , nikaja kubadili na kumiliki Oppo , asee samsung akasome hii simu nimenunua used kwa mtu lakini mpaka cha leo nateleza nayo , haijawahi kuniletea ttz lolote mpk cha leo , nimetimiza mwaka nayo .
Hiyo samsung A2 core ni ya hovyo sio samsung zingine hata mm matumia sana samsung ila hiyo A2 core ni
 

Forum statistics

Threads 1,344,895
Members 516,074
Posts 32,838,899
Top