Msaada kuhusu matirio ya Pure Mathematics

Msaada kuhusu matirio ya Pure Mathematics

Luis mfipa

New Member
Joined
Oct 5, 2019
Posts
4
Reaction score
3
Wakuu naomba kwa yeyote aliye na kitabu au Pamplet lenye muunganiko wa Notes zote za advanced Mathematics kwa pamoja anisaidie hata kama anauza ntanunua! Au aniPM
 
Wakuu naomba kwa yeyote aliye na kitabu au Pamplet lenye muunganiko wa Notes zote za advanced Mathematics kwa pamoja anisaidie hata kama anauza ntanunua! Au aniPM
Nimekucheki pm mkuu. Tuwasiliane
 
Faida na kwa wengine pia
UPDATED.jpg
 
Back
Top Bottom