Msaada kuhusu M-PESA kubadilisha float


J

jobatic

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
30
Likes
1
Points
15
Age
48
J

jobatic

Member
Joined Jun 11, 2016
30 1 15
Mimi ni wakala mgeni
Kwahyo sijawahi kubadili float
Kwa line 2


Tatizo langu
Kuhusu kwenda bank kubadili float ili kupata cash


Nliende crdb nikaone usitoe pesa km hauna kitambulisho


Wakat jina la wakala na lingne
Na jina langu la kitambulisho line

Kwahyo naomba msaada kufahamu
Km ntakubaliwa kufanya huduma hyo?
 
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
669
Likes
68
Points
45
Age
28
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
669 68 45
Hiyo siyo kweli mkuu.
Hata ukiwa hauna kitambulisho,ukiwa na password ya kuweza kutuma float kwenda kwenye till ya Branch husika ili upewe cash utalipwa tu bila wasi wasi.
 
J

jobatic

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
30
Likes
1
Points
15
Age
48
J

jobatic

Member
Joined Jun 11, 2016
30 1 15
Hiyo siyo kweli mkuu.
Hata ukiwa hauna kitambulisho,ukiwa na password ya kuweza kutuma float kwenda kwenye till ya Branch husika ili upewe cash utalipwa tu bila wasi wasi.
Kikubwa nmeona tangazo ndugu wakala usitoe pesa bila kitambulisho kwahyo
 
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
375
Likes
200
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
375 200 60
Ni kweli kwa bank wanasumbua sana kama jina la till na la kwenye kitambulisho ni tofauti,cha msingi mtafute wakala mkuu(super dealer) hapo utaweza kutoa bila shida maana wao wanajua kuna watu wanatumua line sio zao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830