Msaada kuhusu kufanya TV show


J

jojolito

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
11
Likes
4
Points
5
Age
29
J

jojolito

Member
Joined Jun 22, 2016
11 4 5
Habari zenu, naomba msaada kwa anayejua mtu ukitaka kuwa na TV show yako mfano wanawake live, mkasi na kama kilivyokuwa cha Wema Sepetu, anatakiwa afate utaratibu gani na inaweza cost sh ngapi kwa kuanza?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,906
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,906 280
?????????????????????????
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,137
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,137 4,529 280
Kama siyo maarufu au auna pesa utaangaika sana
 
J

jojolito

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
11
Likes
4
Points
5
Age
29
J

jojolito

Member
Joined Jun 22, 2016
11 4 5
Ndo nataka kujua inabidi uwe na how much?
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
758
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 758 280
Kazi yako tu, kama imetulia ni dakika chache tu, but usipeleke kwa wenye TV wana Tabia za kuiba Mawazo ya watu.
Ishu iko hivi, unaonesha plan yako na demo, then unatafuta wadhamini, halafu inakuwa poa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,750
Members 475,675
Posts 29,299,413