Msaada kuhusu IC za TDA kwa ajili ya amplifier

Msaada kuhusu IC za TDA kwa ajili ya amplifier

zakayohabeli

Member
Joined
Aug 14, 2019
Posts
58
Reaction score
25
Naombeni mnisaidie wakuu maana nataka kutengeneza amplifier kwa kutumia ic ya tda7393 ila kuna sehemu imeandikwa ST-BY na nyingine MUTE. Sasa hizo sehemu mbili nimekosa cha kuunganisha wakuu msaada tafadhali.

Asanteni.

48b8364bbe655a2dde293465b55ac5cc.jpeg
9e60447b49527e8292e26eb52680cc07.jpeg
 
Ndiyo Mkuu.
Ila kama unaingiza signal za stereo pekee bila mono, hakikihasha una-ground pin ya Mute2 ambayo ndo ina-control signal za mono au u-ground pin ya IN-MONO. Pin ya MUTE1 ambayo ina-control signal za stereo iache iki-float(usiiunganishe popote) ili upate output ya stereo.

Kwa upande wa TDA1517 picha ya layout imeweka wazi: Vst-by = Vcc, hivyo unganisha ST-BY na VCC
 
Asante sana mkuu
Ndiyo Mkuu.
Ila kama unaingiza signal za stereo pekee bila mono, hakikihasha una-ground pin ya Mute2 ambayo ndo ina-control signal za mono au u-ground pin ya IN-MONO. Pin ya MUTE1 ambayo ina-control signal za stereo iache iki-float(usiiunganishe popote) ili upate output ya stereo.

Kwa upande wa TDA1517 picha ya layout imeweka wazi: Vst-by = Vcc, hivyo unganisha ST-BY na VCC
 
Ndiyo Mkuu.
Ila kama unaingiza signal za stereo pekee bila mono, hakikihasha una-ground pin ya Mute2 ambayo ndo ina-control signal za mono au u-ground pin ya IN-MONO. Pin ya MUTE1 ambayo ina-control signal za stereo iache iki-float(usiiunganishe popote) ili upate output ya stereo.

Kwa upande wa TDA1517 picha ya layout imeweka wazi: Vst-by = Vcc, hivyo unganisha ST-BY na VCC
mkuu
 
Naam Comrade

Kuna radio ya gari nilkuta sehemu sasa nikataka tumia amp yake ikiwa pale pale kwa kusomakusoma data sheet ya IC husika ni TA8205 lakn nikiipa umeme 12V na nikaipa signal spika inaimba kwa mbali afu kwa kukwaruza ..nini inaweza kuwa tatizo au ndo maswala ya mute and standby.....
 
Kuna radio ya gari nilkuta sehemu sasa nikataka tumia amp yake ikiwa pale pale kwa kusomakusoma data sheet ya IC husika ni TA8205 lakn nikiipa umeme 12V na nikaipa signal spika inaimba kwa mbali afu kwa kukwaruza ..nini inaweza kuwa tatizo au ndo maswala ya mute and standby.....
Unamaanisha nini kuitumia ikiwa pale pale?
 
Kama hukuwasha radio nzima, voltage supply na signal uliingizaje?
Anyway, hakikisha voltages za:
pin #9 (Preamp Vcc),pin#10,17 (Vcc) ni 9~18V,
pin #1 (Mute) ni 0V
pin #4 (stby) si chini ya 3V.
 
Kama hukuwasha radio nzima, voltage supply na signal uliingizaje?
Anyway, hakikisha voltages za:
pin #9 (Preamp Vcc),pin#10,17 (Vcc) ni 9~18V,
pin #1 (Mute) ni 0V
pin #4 (stby) si chini ya 3V.
kamanda umekua adim sana
 
Oooh Mkuu Dronedrake!
Kweli siku hizi sishiriki kikamilifu jukwaani kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu.
Lakini nikihitajika nashiriki, hivyo bado tuko pamoja Mkuu.
 
Back
Top Bottom