Msaada kufungua matawi ya CHADEMA nje ya nchi


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
chadema tunaomba muongozo jinsi ya kufungua matawi ya chadema nje ya tanzania,
nimetembea nchi mbalimbali hasa za africa na kugundua watanzania wanaoishi huko wanatamani mabadiliko yatokee ili warejee kujenga nchi yao,
naomba uongozi wa chadema uangalie kwa mapana yake jinsi ya kuwasaidia kufungua matawi katika nchi mbalimbali,
hii vita itapiganwa na watanzania wote kwa hali na mali.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Muda si mrefu wahusika watatoa mwongozo kuhusu hili. Good idea
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Wazo nzuri,wasilisha suala lako kwa katibu mkuu
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
527
Likes
38
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
527 38 45
nadhani kwanza tuboreshe matawi ya ndani kabla ya kwenda nje, wapiga kura wengi na wasiojua haki zao wapo ndani ya nchi na ni muhimi kuwafikia kabla...twende kwa zamu jamani
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
2
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 2 0
Silly umenena, vijijini ambapo juzi tumepoteza jimbo kwa 7bu yao. Leo twende nje ya nchi kufanya nn? Nenda makao makuu ukachukue kadi uwagawie na uhamasishe mabadiliko. Tunataka mabadiliko ndani zaidi ya nje.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hakuna haja ya kupoteza muda wa kufungua matawi nje ya nchi wakati chadema hakina maisha marefu.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
Hakuna haja ya kupoteza muda wa kufungua matawi nje ya nchi wakati chadema hakina maisha marefu.
we ni inzi elimu ya darasani imekushinda umedisko udom, unafikiri hizi medani za siasa utaziweza,endelea kuuza hilo ua we takataka.stupid.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Mnaangaika kufungua matawi nje ya nchi wakati Makao Makuu ya chama ofisi zake utadhani Saccos za Igunga.
Jengeni kwanza Jengo la chama hapa Tanzania, tafute sehemu Kilimanjaro au Arusha mjenge, huo ndio ushauri wangu kwa CDM
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
chadema tunaomba muongozo jinsi ya kufungua matawi ya chadema nje ya tanzania,
nimetembea nchi mbalimbali hasa za africa na kugundua watanzania wanaoishi huko wanatamani mabadiliko yatokee ili warejee kujenga nchi yao,
naomba uongozi wa chadema uangalie kwa mapana yake jinsi ya kuwasaidia kufungua matawi katika nchi mbalimbali,
hii vita itapiganwa na watanzania wote kwa hali na mali.
Mkuu, unaweza kututajia majina ya hizo nchi ulizotembelea wakakuambia wanataka tawi la CDM?
 

Forum statistics

Threads 1,236,819
Members 475,301
Posts 29,268,951