Msaada: Kozi nzuri ya masters kwa aliyesoma BSc Ed (Mathematics&Geog)

Msaada: Kozi nzuri ya masters kwa aliyesoma BSc Ed (Mathematics&Geog)

mteule senior

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
296
Reaction score
197
Poleni na majukumu ya kujenga nchi wadau,

Mimi ni Mwalimu ambaye nimesomea kozi tajwa hapo juu nikiwa na GPA ya 3.8. Nimefikiria kwenda masomoni kujiendeleza katika moja ya kozi zifuatazo :

1. MSc Mathematical modelling
2. MSc Mathematics
3. MSc Official Statistics
4. MSc Agricultural Statistics

Naombeni ushauri wa kozi nzuri ya kusoma katika level ya masters kulingana na masomo yangu. Au hata kama kuna kozi nje ya hizo nilizotaja yenye bright future waweza kunishauri.

Ahsanteni
 
Mm ni darasa la saba Ila napenda kukushauri ukasome masters ya mathematics kwa vile tu unaufaulu mzuri katika bachelor degree yako.
 
Poleni na majukumu ya kujenga nchi wadau,

Mimi ni Mwalimu ambaye nimesomea kozi tajwa hapo juu nikiwa na GPA ya 3.8. Nimefikiria kwenda masomoni kujiendeleza katika moja ya kozi zifuatazo :

1. MSc Mathematical modelling
2. MSc Mathematics
3. MSc Official Statistics
4. MSc Agricultural Statistics

Naombeni ushauri wa kozi nzuri ya kusoma katika level ya masters kulingana na masomo yangu. Au hata kama kuna kozi nje ya hizo nilizotaja yenye bright future waweza kunishauri.

Ahsanteni
Kama siyo nje ya Nchi, kwa hapa bongo kuna kozi moja UDSM, CoET. Inaitwa Masters of Engineering Management, inafundishwa kwa course-work and dissretation. Ina specialisation mwaka wa pili. Aidha unachagua Project Management au Indusrtrial and IT. Among the best kati ya kozi ambazo ni za Masters zinazofundishwa CoET, na wewe unaqualify sana kwa kozi hiyo. Nenda CoET kwenye jengo lile karibu na Canteen ya chakula ya Staff. The Best Masters degree program. Check pia kwenye online prospectus yaoo
 
Poleni na majukumu ya kujenga nchi wadau,

Mimi ni Mwalimu ambaye nimesomea kozi tajwa hapo juu nikiwa na GPA ya 3.8. Nimefikiria kwenda masomoni kujiendeleza katika moja ya kozi zifuatazo :

1. MSc Mathematical modelling
2. MSc Mathematics
3. MSc Official Statistics
4. MSc Agricultural Statistics

Naombeni ushauri wa kozi nzuri ya kusoma katika level ya masters kulingana na masomo yangu. Au hata kama kuna kozi nje ya hizo nilizotaja yenye bright future waweza kunishauri.

Ahsanteni
Soma Mathematics kwa kua una G.P.A kubwa unachance kubwa ya lecturer kama una ndoto hizo,kwa kua wewe tayari ni mtumishi ni rahisi sana kupata kuhamishia ajira vyuo vya serikali
 
Kama siyo nje ya Nchi, kwa hapa bongo kuna kozi moja UDSM, CoET. Inaitwa Masters of Engineering Management, inafundishwa kwa course-work and dissretation. Ina specialisation mwaka wa pili. Aidha unachagua Project Management au Indusrtrial and IT. Among the best kati ya kozi ambazo ni za Masters zinazofundishwa CoET, na wewe unaqualify sana kwa kozi hiyo. Nenda CoET kwenye jengo lile karibu na Canteen ya chakula ya Staff. The Best Masters degree program. Check pia kwenye online prospectus yaoo
poa ntacheki
 
Kama siyo nje ya Nchi, kwa hapa bongo kuna kozi moja UDSM, CoET. Inaitwa Masters of Engineering Management, inafundishwa kwa course-work and dissretation. Ina specialisation mwaka wa pili. Aidha unachagua Project Management au Indusrtrial and IT. Among the best kati ya kozi ambazo ni za Masters zinazofundishwa CoET, na wewe unaqualify sana kwa kozi hiyo. Nenda CoET kwenye jengo lile karibu na Canteen ya chakula ya Staff. The Best Masters degree program. Check pia kwenye online prospectus yaoo

I think this course needs engineering background.How do you manage engineers with no experience?
 
Poleni na majukumu ya kujenga nchi wadau,

Mimi ni Mwalimu ambaye nimesomea kozi tajwa hapo juu nikiwa na GPA ya 3.8. Nimefikiria kwenda masomoni kujiendeleza katika moja ya kozi zifuatazo :

1. MSc Mathematical modelling
2. MSc Mathematics
3. MSc Official Statistics
4. MSc Agricultural Statistics

Naombeni ushauri wa kozi nzuri ya kusoma katika level ya masters kulingana na masomo yangu. Au hata kama kuna kozi nje ya hizo nilizotaja yenye bright future waweza kunishauri.

Ahsanteni
Actual science kama sijakosea inavyo andikwa
 
I think this course needs engineering background.How do you manage engineers with no experience?
Anaeza akaanza mwaka mmoja akapiga postgraduate diploma ( PGD ).. Then akafanya hiyo masters ya hiyo kitu
 
Back
Top Bottom