Msaada kozi anayoweza kusoma mtu aliyeishia darasa la saba

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
15,063
2,000
Wapendwa katika bwana naomba kusaidiwa mtoto wa kike aliyeishia darasa la saba asomee ujuzi gani angalau awe na cha kufanya katika zama hizi? Nimeombwa ushauri toka huku kijijini kwetu. Me nimesema mambo ya saloon za kike.

Sasa nimeona niwashirikishe mama, dada, baba na kaka zangu humu. Na kama veta kuna kufunzwa hiyo ujuzi.

Mawazo yenu tafadhari, mbarikiwe sana.
 

Banjuka

JF-Expert Member
May 7, 2021
336
500
Mpeleke veta akanolewe vizuri akitudi mtaani atakua anajua cha kufanya.
 

lugabussa

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
212
250
Wapendwa katika bwana naomba kusaidiwa mtoto wa kike aliyeishia darasa la saba asomee ujuzi gani angalau awe na cha kufanya katika zama hizi? Nimeombwa ushauri toka huku kijijini kwetu. Me nimesema mambo ya saloon za kike.

Sasa nimeona niwashirikishe mama, dada, baba na kaka zangu humu. Na kama veta kuna kufunzwa hiyo ujuzi.

Mawazo yenu tafadhari, mbarikiwe sana.
Mpeleke veta huyo akosome
Saloon,ufundi Bomba au kushona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom