Msaada: Kimehamishiwa wapi chuo cha IIT ( Institute of Information Technology )

Msaada: Kimehamishiwa wapi chuo cha IIT ( Institute of Information Technology )

Faana

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Posts
42,827
Reaction score
50,956
Ndugu wana JF, nina ndugu anaomba msaada kufahamu kilipohamishiwa chuo cha IIT (Institute of Information Technology kilichokuwa eneo la Ilala karibu na Machinga Complex maana amejaribu kupiga simu kwa kutumia namba zao za landline hakuna inayopokelewa

Natanguliza shukurani kwa msaada wenu
 
Mkuu hicho chuo hakipo tena,baada ya mwenye Chuo mzee Salemwala kufariki,vijana walishindwa kukiendeleza.vipi kuna mtihani ulitaka kufanya hapo?
 
Hivi tatizo linakuwa ni nini? Baada ya mwanzilishi kufariki shughuli inaishia hapo. Hii huwezi kukuta kwa wenzetu waHindi au waArab ni kwetu sisi waTz waBantu
Inawezekana yeye ndio alikuwa kila kitu, familia yake hakuihusisha sana kwenye uendeshaji wa chuo.
Na hii inatokea mara nyingi sana kwa sisi Waswahili, tunafanya vitu kwa kujificha sana.
Mfano mzuri mimi mwenyewe kuna baadhi ya vi assets ninavyo ila hamna hata ndugu yangu mmoja anayejua.
 
N

Ni miaka miwili sasa,mwanzo kilikuwa pale posta mtaa wa samora opposite na SAPNA,KEVIN HOUSE,baadae ndo wakahamia ilala.
Basi mimshkaj wangu alikua ansoma pale ilala alsema wamehamia posta, si kilikua cha waarabu kile au wahind
 
Back
Top Bottom