Farolito
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 15,126
- 35,515
Wakuu,
Nimekuta hiki kifaa ndani ya begi la mtumba ambalo nilienda kumnunulia dogo leo.
Nimeshindwa kujua ni kifaa gani na kina kazi gani,maana hata manual yake imeandikwa kichina,nilikuta pia earphone ambazo zimeharibika;
Maelezo yake;
[emoji736]Ni kifaa kidogo ukubwa wa kiberiti au zaidi
[emoji736]Kwa upande wa nyuma kina sehemu ya betri mbili ndogo
[emoji736]Kina matundu kwa pembeni juu,la upande mmoja dogo lingine kubwa,katikati kuna kioo,Ukipeleka mbele mfuniko wa nyuma kinawasha taa
Nilichodhania mwanzoni;
[emoji818]Mwanzoni nilifikiri ni music player kama IPod kutokana na kuwepo pia earphone lakini nikagundua sio kutokana na kutokuwepo sehemu ya kuchomeka earphone, wala spika au sehemu yoyote ya kuweka SD card
[emoji818]Pia nikafikiri ni tochi lakini ukiangalia mwanga wake sio mkali halafu hata mwanga mwenyewe ni unatengeneza duara dogo ukimulika karibu na linakuwa kubwa jinsi unavyosogeza nyuma kama picha mojawapo inavyoonyesha
Kwa anyejua kichina anaweza kusoma hapo au ameshawahi kukiona na anakifahamu anisaidie nijue
Ahsante.
Nimekuta hiki kifaa ndani ya begi la mtumba ambalo nilienda kumnunulia dogo leo.
Nimeshindwa kujua ni kifaa gani na kina kazi gani,maana hata manual yake imeandikwa kichina,nilikuta pia earphone ambazo zimeharibika;
Maelezo yake;
[emoji736]Ni kifaa kidogo ukubwa wa kiberiti au zaidi
[emoji736]Kwa upande wa nyuma kina sehemu ya betri mbili ndogo
[emoji736]Kina matundu kwa pembeni juu,la upande mmoja dogo lingine kubwa,katikati kuna kioo,Ukipeleka mbele mfuniko wa nyuma kinawasha taa
Nilichodhania mwanzoni;
[emoji818]Mwanzoni nilifikiri ni music player kama IPod kutokana na kuwepo pia earphone lakini nikagundua sio kutokana na kutokuwepo sehemu ya kuchomeka earphone, wala spika au sehemu yoyote ya kuweka SD card
[emoji818]Pia nikafikiri ni tochi lakini ukiangalia mwanga wake sio mkali halafu hata mwanga mwenyewe ni unatengeneza duara dogo ukimulika karibu na linakuwa kubwa jinsi unavyosogeza nyuma kama picha mojawapo inavyoonyesha
Kwa anyejua kichina anaweza kusoma hapo au ameshawahi kukiona na anakifahamu anisaidie nijue
Ahsante.