ni kifaa cha kupimia pombe ya Moutai(aina ya pombe ambayo ni maarufu sana nchini China) ili kuikagua kama ni pombe ya kweli au bandia.
bei yake hutegemea muda wa kuanzia ilipotengenezwa. Pombe hii yenye umri zaidi ya miaka 50 itachukua RMB20000(TSH milioni 7.16). hata yenye umri wa miaka 3 huchukua zaidi ya RMB1000(TSH laki 3)Asante Bakari kwa kuitikia wito,vipi hio pombe ina gharimu kiasi gani?
mimi mchina, najifunza kiswahili chuoni nchini kwetumkuu kuna mchina anaitwa bakari ?
mimi mchina, najifunza kiswahili chuoni nchini kwetu
lugha ya Kichina ndiyo lugha yangu ya asili. bila shaka naweza kukusaidia ukitaka kujifunzasawa , unafahamu ile lugha inaitwa mandarin unifundishe ?
lugha ya Kichina ndiyo lugha yangu ya asili. bila shaka naweza kukusaidia ukitaka kujifunza
sawa unakaribishwa wakati wowote.sawa mkuu tutawasiliana PM huko nitakutafuta
sawa unakaribishwa wakati wowote.
sasa ni saa 5:18 hapa. kesho tutafanya mtihani wa mwisho unaohusu fasihi ya kiswahili, kwa hivyo nahitaji kulala mapema, naomba msamaha wako sitaweza kuzungumza nawe kwa muda mrefu sana. Jumatano baada ya mitihani yote kumaliza nitakuwasilisha ujumbe kwa PM au hata kwa Wechat.
sawa tu, nangojasawa mkuu hakuna Tatizo nitumie ujumbe siku ya jumatano PM
ndiyo. pombe hii inasifiwa kama "pombe ya ishara ya taifa", hutumika kuwakaribisha wageni muhimuAisee,bei ghali sana
Mhe. Mwalimu Nyerere aliwahi kuzuru China mara kadhaa. Kila alipofika, waziri mkuu wetu Zhou Enlai alikuwa humzawadia pombe hii. Ilipendezwa sana na Mwalimu Nyerere.Aisee,bei ghali sana
Jaribu kufanya google search kwa picture na kuhusu maelekezo tumia google translater kupata translation kwa pic catcherWakuu,
Nimekuta hiki kifaa ndani ya begi la mtumba ambalo nilienda kumnunulia dogo leo.
Nimeshindwa kujua ni kifaa gani na kina kazi gani,maana hata manual yake imeandikwa kichina,nilikuta pia earphone ambazo zimeharibika;
Maelezo yake;
[emoji736]Ni kifaa kidogo ukubwa wa kiberiti au zaidi
[emoji736]Kwa upande wa nyuma kina sehemu ya betri mbili ndogo
[emoji736]Kina matundu kwa pembeni juu,la upande mmoja dogo lingine kubwa,katikati kuna kioo,Ukipeleka mbele mfuniko wa nyuma kinawasha taa
Nilichodhania mwanzoni;
[emoji818]Mwanzoni nilifikiri ni music player kama IPod kutokana na kuwepo pia earphone lakini nikagundua sio kutokana na kutokuwepo sehemu ya kuchomeka earphone, wala spika au sehemu yoyote ya kuweka SD card
[emoji818]Pia nikafikiri ni tochi lakini ukiangalia mwanga wake sio mkali halafu hata mwanga mwenyewe ni unatengeneza duara dogo ukimulika karibu na linakuwa kubwa jinsi unavyosogeza nyuma kama picha mojawapo inavyoonyesha
Kwa anyejua kichina anaweza kusoma hapo au ameshawahi kukiona na anakifahamu anisaidie nijue
Ahsante.
View attachment 1673770View attachment 1673771View attachment 1673772View attachment 1673773View attachment 1673774View attachment 1673775View attachment 1673776View attachment 1673777View attachment 1673778View attachment 1673780View attachment 1673781
Kumbe ni kifaa cha kutestia mvinyo fake na usio fake? Kwa kweli hapa kazi ipo.Inaonekna ni kifaa cha kuidentify kma liquor (kilevi) kutoka company ya MAOTAI ni original na sio feki.View attachment 1673797
Asante mkuu,itakuwa ni detector ya hio pombe wanaita MAOTAI na inaonekana ni pombe ya gharama kidogo
Muhimu kutest aisee. Ushasikia hapo juu kitu kinaenda mpka 7M kwa kichupa kidogo tuKumbe ni kifaa cha kutestia mvinyo fake na usio fake? Kwa kweli hapa kazi ipo.
Aisee safi sana,kumbe Baba wetu wa Taifa alikua anapenda MAOTAIMhe. Mwalimu Nyerere aliwahi kuzuru China mara kadhaa. Kila alipofika, waziri mkuu wetu Zhou Enlai alikuwa humzawadia pombe hii. Ilipendezwa sana na Mwalimu Nyerere.
Kuna wachina wengine wanajua kiingereza tuu maana wamezaliwa Kenya.Kama nitamwona nitamuuliza
Asante kwa kujitambulisha, nakupongeza Sana kwa kujifunza lugha yetu kiswahili, utakuwa mmoja wa wadau wa kuendeleza lugha yetu huko ughaibuni.mimi mchina, najifunza kiswahili chuoni nchini kwetu