Msaada kidogo jamani..........


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
Je mtoto wa miaka 10 akikualiza watoto wanatokaga wapi? Utajibu nini??:A S-baby:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Chadema!??!!!!?
 
L

Lady

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
282
Likes
25
Points
45
L

Lady

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
282 25 45
mweleze ukweli wanapatikanaje na wanapotokea n.k (elimu nzima ya uzazi) haina haja ya kumdanganya wananunuliwa sokoni kama ambavyo tulikuwa tunadanganywa enzi hizo, atakwambia na mimi nataka nikanunue lol!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
asante sana kwa msaada wako kwani watoto wa umri huo wana mswali kupita kiasi..:smile-big:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ahh apana
mwambie ukikua nitakwambia
mwambie subiri kdg ukianza form one ntakuambia mwanangu ehh au jaribu kuzuga upoteze mada husika.......sasa akikuuliza na miimi nilitokea uko baba(afta kumwambia ukweli apo...na wewe ulifanya na mama?)ahh apana mpotezee bwana mwambie kuna siku ntakwambia
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
asante sana kwa maoni yako
ahh apana
mwambie ukikua nitakwambia
mwambie subiri kdg ukianza form one ntakuambia mwanangu ehh au jaribu kuzuga upoteze mada husika.......sasa akikuuliza na miimi nilitokea uko baba(afta kumwambia ukweli apo...na wewe ulifanya na mama?)ahh apana mpotezee bwana mwambie kuna siku ntakwambia
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
na akiona condom kauliza...!
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
11
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 11 35
He!! miaka kumi mkubwa ivo hajui?
Sikuhizi wanajua kuanzia miaka sita mpaka saba
Huyo keshajua ila nakutest kama huwa unamdanganya
mwambie ukweli but not so deep
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,065
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,065 569 280
Mpe ukweli huyo ikiwezekana wakati unasimamia show we na bi mkubwa unamwonyesha 2kio liloleta mtoto
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,113
Likes
1,539
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,113 1,539 280
watoto wa siku hizi wanajua mambo mapeeeeema,pengine kasikia kitu,ila anataka kuhakikisha.muelezee ila mtolee mifano ya kitoto,na umwambie ukifika muda utamuelezea zaidi
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,756
Likes
2,046
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,756 2,046 280
Mwambie ni kutokana na uvamizi wa usiku ndani ya chumba cha baba na mama.
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Mpe sure tu! watoto wa siku hizi wajanja sana anaweza kuwa anataka kuhakikisha tu taarifa alizonazo na ukamdanganya hakuamini tena!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Je mtoto wa miaka 10 akikualiza watoto wanatokaga wapi? Utajibu nini??:A S-baby:
kama anasoma hizi english medium atakuwa kasikia shule. We muulize yeye anafikiri wanatoka wapi halafu utajua pa kuanzia
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
mbona swali rahisi tu, wanatoka kindergaten, nitamwambie huko ndio tunawanunua
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
kama anasoma hizi english medium atakuwa kasikia shule. We muulize yeye anafikiri wanatoka wapi halafu utajua pa kuanzia
Thanx for that..
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241