Msaada juu ya muda wa kumaliza mshindo mmoja

Msaada juu ya muda wa kumaliza mshindo mmoja

Kila mtu na nguvu zake mkuu.

Kwa mfano mimi toka nianze mchezo mbaya miaka hiyo sijawahi kukojoa Goli la pili...Yaani Goli la pili nitagonga hata lisaa lizima ila sitokojoa na mwanamke atachoka na kuomba tupumzike.

Tukishapumzika labda Kwa nusu saa na kuanza tena labda ndio nitapata Goli la pili tena huwa inachukua muda kweli kweli.So kikubwa inategemea na maumbile ya mtu na mwanamke mwenyewe ambae mnagonga
Okay thanks,,,,, nimekuelewa mkuu
 
Back
Top Bottom