msaada:jinsi ya kuweka line kwa ipad

msaada:jinsi ya kuweka line kwa ipad

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
3,090
Reaction score
693
wadau najua mshanielewd nina ipad 3 nyuma imeandikwa toshba sasa nachtaka kujua ni sehemu ya kuweka line coz nimeskia kuna ujanja wa kukata line na kuweka na inapiga kazi sasa mimi nimeangaika bjona
 
Kijana ungeweka model na jina la hiyo tablet yako (kama ni tablet), ili unawaomba msaada humu jF wapate kukusaidia kwa urahisi.

Kama alivyokueleza Kobello hapo juu, Ipad na Toshiba ni vitu tofauti. Hapo ulipoona pameandikwa Toshiba, weka maelezo mengine yote yaliopo hapo ili usaidiwe.
 
sio kila tablet inaingiza sim card.... Na sio kila tablet ni i pad.... Jaribu kuchunguza v2 banaaaa
 
Hiyo machine itakuwa sio mchezo makampuni mawili Apple na Toshiba yameshilikiana kutoa ipad inaitwaje.
 
wadau najua mshanielewd nina ipad 3 nyuma imeandikwa toshba sasa nachtaka kujua ni sehemu ya kuweka line coz nimeskia kuna ujanja wa kukata line na kuweka na inapiga kazi sasa mimi nimeangaika bjona
Yani wewe umechiniwa umenunua chamchina..... ipad3 na nyuma imeandikwa toshba na siyo hata toshiba daaa pole sana.
 
kama unahitaji line ndogo za ipad/ipohone nenda Mlimani City pale Vodashop Ohio, huna haja ya kukatakata line ya simu.

Ila hapo kwenye ipad ya Toshiba ndo umeniacha hoi?

Kwa mawazo yangu hiyo inaweza kuwa tablet ya Toshiba.
 
sasa majungu ya nini kam imeandikwa tablet ya toshiba mi niseme ni aple au?watanzania bwna majungu tuu haya ngoja nkaiuze bc
 
Yani wewe umechiniwa umenunua chamchina..... ipad3 na nyuma imeandikwa toshba na siyo hata toshiba daaa pole sana.
Nimenunua bei ndogo na nnaiuya bei kubwa xo itakua poa na mteja yupo
 
ni toshiba tablet model:at100
Version:adroid toshiba
Haya sasa hapo unaweza weka lne kwa anaejua coz ina wifi na inapga kaz nimenunua mia tatu kwa mtu na nataka niuze mia nne na mteja yupo ila kabla nataka jua kama naweza weka lne kama unajua nambie majungu ni kwa wasiojua
 
ni toshiba tablet model:at100
Version:adroid toshiba
Haya sasa hapo unaweza weka lne kwa anaejua coz ina wifi na inapga kaz nimenunua mia tatu kwa mtu na nataka niuze mia nne na mteja yupo ila kabla nataka jua kama naweza weka lne kama unajua nambie majungu ni kwa wasiojua
kwa mujibu wa mtandao wa toshiba tablet hiyo haina uwezo wa kuweka line.
Toshiba AT100-100 - Product Specifications - Toshiba
 
Apo ntafaneje mkuu
smartphones nyingi zina option ya kuset hotspot ambayo itaruhusu vifaa vyenye WI-FI kutumia internet toka kwake, unatumia simu ipi nikupe njia ya kufanya
 
Back
Top Bottom