Msaada jinsi ya kutunza taa za mbele


concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Habari za asubuhi wakuu, nimeangalia taa za mbele za gari nyingi hususani toyota naona nyingi zinaukungu, nishawahi kwenda gereji moja wakaziosha ila ndani ya miezi 3 naona zinarudia ile hali.
Na je zile bulb nyeupe ni bei gani kuna fundi aliniambia pair moja ni 170 je ubora wake ukoje?
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,731
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,731 766 280
Kwanini usijaribu kuiosha kwa kuisugua nje. Unatumia maji na mswaki na dawa ya mswaki. Sugua taratibu kwanza kwa dawa ya mswaki na mswaki kisha osha. Sugua kwa kama dakika 10-15 kila taa. Try Colgate
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Asante kwa ushauri so natakiwa kuosha hivyo kila baada ya muda gani?
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,651
Likes
4,435
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,651 4,435 280
Ziko dawa zinauzwa madukani ni mahsusi kwa kazi hii,pita maduka ya accessories za magari utazikuta na bei zake sio kubwa kihivyo.
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Kuna baadhi ya dawa wanadai zinaharibu ile plastic so itatatkata lakini ukungu utarudi haraka zaidi
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,199
Likes
4,114
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,199 4,114 280
...........nimeangalia taa za mbele za gari nyingi hususani toyota naona nyingi zinaukungu, nishawahi kwenda gereji moja wakaziosha ila ndani ya miezi 3 naona zinarudia ile hali.........
WP_20160712_11_00_12_Pro_2.jpg

Hiyo taa pichani ina miezi miwili tangu Isafishwe.

Dawa ya kusafishia niyo pichani

Inauzwa tsh 10'000/-, Mahala pa kuipata ni mtaa wa LUMUMBA maduka ya mwanzoni kama unatokea MNAZI MMOJA
WP_20160712_11_01_04_Pro_2.jpg


JINSI YA KUFANYA
- Weka kidogo kwenye kitambaa
- paka kwenye kioo cha taa ya gari yako.
- Acha ikauke kwa dakika 2,
- Kisha sugua sugua kwa kitambaa ili kuondoa hiyo dawa iliyokauka

Mpaka hapo tayari taa yako itakuwa na mngao ule wake halisi.

Ifadhi dawa na utaitumia wakati mwnigine
WP_20160712_11_51_57_Pro_2.jpg
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Asante sana Mwl. RCT
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,433
Likes
475
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,433 475 180
WP_20160712_11_00_12_Pro_2.jpg

Hiyo taa pichani ina miezi miwili tangu Isafishwe.

Dawa ya kusafishia niyo pichani

Inauzwa tsh 10'000/-, Mahala pa kuipata ni mtaa wa LUMUMBA maduka ya mwanzoni kama unatokea MNAZI MMOJA
WP_20160712_11_01_04_Pro_2.jpg


JINSI YA KUFANYA
- Weka kidogo kwenye kitambaa
- paka kwenye kioo cha taa ya gari yako.
- Acha ikauke kwa dakika 2,
- Kisha sugua sugua kwa kitambaa ili kuondoa hiyo dawa iliyokauka

Mpaka hapo tayari taa yako itakuwa na mngao ule wake halisi.

Ifadhi dawa na utaitumia wakati mwnigine
WP_20160712_11_51_57_Pro_2.jpg
Thx Mwl. Hii itatusaidia wengi..
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,455 1,232 280
Mie natumia colgate tu maana nilioshewa pale Lumumba na dawa zao baada ya mwezi au miezi miwili ukungu ukazidi zaidi ya hapo awali.
 
explosion

explosion

Senior Member
Joined
May 7, 2015
Messages
104
Likes
91
Points
45
explosion

explosion

Senior Member
Joined May 7, 2015
104 91 45
Habari za asubuhi wakuu, nimeangalia taa za mbele za gari nyingi hususani toyota naona nyingi zinaukungu, nishawahi kwenda gereji moja wakaziosha ila ndani ya miezi 3 naona zinarudia ile hali.
Na je zile bulb nyeupe ni bei gani kuna fundi aliniambia pair moja ni 170 je ubora wake ukoje?
Taa za booster mkuu ni 100k na ufundi humo humo...ingawaje inaweza ikapanda kidogo mpaka 120k kutokana na brand,manunuzi,aina etc...
 

Forum statistics

Threads 1,235,600
Members 474,678
Posts 29,228,193