Usije kuwa unapelekwa kwapani wewe ukadhani unaingiza kwenye maku!!! Babu yangu aliwahi kunisimulia hadithi ya namna hii!!!!Wasalaam Wapendwa..
Naamini niko kwenye jukwaa sahihi..
Niko kwenye ndoa changa..Tangu tufunge ndoa na my lovely wife hatujawahi kuenjoy tendo la ndoa..She's a virgin..And every time when i try to chop her toto she cries a lot hadi namuonea huruma..We have been postponing this "mummy and daddy's" game for months now..
Je kuna sehemu nakosea? (As mi mwenyewe ni virgin) au wife anaweza kuwa na tatizo jingine(gynecologists mnaweza kunisaidia).
Je kuna styles au lubricants za kutumia kufanikisha hili zoezi(wajuzi wa mambo mnaweza kunisaidia)..
Natanguliza shukrani..
For sure yo heaven sent.[emoji13] [emoji13] [emoji13] njia ya Roho Mtakatifu
Ooh Yes I amFor sure yo heaven sent.
Njoo nikupe.Hicho kicheko nimekipenda.. Naomba link basi nikidownload
Virgin wa mwendokasi.Ananichafua huyu
Sasa kweli kunitoa umeshindwa hadi uje uombe ushauri huku!!Teh teh... Labda umuonyeshe Ndo ataamini
Natoa kwa vitendoHaya toa maelezo hapa jinsi ya kuitoa
Kwa mila na desturi zetu sio vyema kuongea na mama kuhusu hayo mambo..Labda unisaidie wewe..Naamini na wewe ni mzazi pia
Kwani lazima iwe usiku, hata mida ya mchana ndio ipo poa zaidiNtajaribu Usiku huu
Nitafute nikusaidie kuivunja hiyo bikira maana itakua ni kati ya zile bikira zinazotengenezwa naalimao ama ndimu so wkt wa kugegeda zinamletea maumivuWasalaam Wapendwa..
Naamini niko kwenye jukwaa sahihi..
Niko kwenye ndoa changa..Tangu tufunge ndoa na my lovely wife hatujawahi kuenjoy tendo la ndoa..She's a virgin..And every time when i try to chop her toto she cries a lot hadi namuonea huruma..We have been postponing this "mummy and daddy's" game for months now..
Je kuna sehemu nakosea? (As mi mwenyewe ni virgin) au wife anaweza kuwa na tatizo jingine(gynecologists mnaweza kunisaidia).
Je kuna styles au lubricants za kutumia kufanikisha hili zoezi(wajuzi wa mambo mnaweza kunisaidia)..
Natanguliza shukrani..
weka oil chafu utaona matokeo yakeWasalaam Wapendwa..
Naamini niko kwenye jukwaa sahihi..
Niko kwenye ndoa changa..Tangu tufunge ndoa na my lovely wife hatujawahi kuenjoy tendo la ndoa..She's a virgin..And every time when i try to chop her toto she cries a lot hadi namuonea huruma..We have been postponing this "mummy and daddy's" game for months now..
Je kuna sehemu nakosea? (As mi mwenyewe ni virgin) au wife anaweza kuwa na tatizo jingine(gynecologists mnaweza kunisaidia).
Je kuna styles au lubricants za kutumia kufanikisha hili zoezi(wajuzi wa mambo mnaweza kunisaidia)..
Natanguliza shukrani..
Ile kazi ya kunitongozea eksi wako.Kazi gani?
Wasalaam Wapendwa..
Naamini niko kwenye jukwaa sahihi..
Niko kwenye ndoa changa..Tangu tufunge ndoa na my lovely wife hatujawahi kuenjoy tendo la ndoa..She's a virgin..And every time when i try to chop her toto she cries a lot hadi namuonea huruma..We have been postponing this "mummy and daddy's" game for months now..
Je kuna sehemu nakosea? (As mi mwenyewe ni virgin) au wife anaweza kuwa na tatizo jingine(gynecologists mnaweza kunisaidia).
Je kuna styles au lubricants za kutumia kufanikisha hili zoezi(wajuzi wa mambo mnaweza kunisaidia)..
Natanguliza shukrani..
Yupi sasa maana ninao wengiIle kazi ya kunitongozea eksi wako.
Oooh!! Basi ndelea kuwa na huruma hivyo hivyoNauonea huruma ati
Nilikupa kazi kwa mmoja tuYupi sasa maana ninao wengi