Msaada jinsi ya kubadili course SUA

Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,128
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,128 2,000
Nimechaguliwa BCS of education SUA nina two ya 11 nimesoma PCB yaani nimepata Chem C Bios C na Phy E nilikuwa nauliza je na weza badilisha course na niende BVM?

Na kama na weza njia zipi nizifanye za haraka kwa muda huu maana nimechaguliwa pia Diploma ya Clinical Medicine asante sanaa
Wahi mapema chuo kaanze mchakato wa kubadili japo kwenda BVM sizani kama itawezekana ila Kama ikishindakana kubadili, kaka yako nakushauri acha chuo APPLY MWAKANI!!
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,336
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,336 2,000
Bvm ya nini kaka?
Hiyo kozi mtaani haifai, kozi ya maana sua ni Food science, human nutrition na Aea
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,336
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,336 2,000
Pale mm food sasa sijaijua kiundani zaid naomba maelezo kidogo
Mimi nimesoma FST, nakula matunda ya nchi!!
Hiyo ndo kozi ya 1 kwa ubora pale sua, inafuata aea
 
Waterbender

Waterbender

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
361
Points
225
Waterbender

Waterbender

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
361 225
Vip msuli wakee mamb ya kuanza na sup 5 sio mazur
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,336
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,336 2,000
Naomba msaada wako kudadavua zaidi kuhusu uzuri wa AEA
Hiyo kozi imekaa poa sema inachukua watu wengi sanaa...
Ila wengi wanapiga kazi kwenye miradi
 
Mr Tyang

Mr Tyang

Member
Joined
Sep 30, 2018
Messages
86
Points
125
Mr Tyang

Mr Tyang

Member
Joined Sep 30, 2018
86 125
Mkuu Ni vigumu kupata nafasi BVM kwa ufaulu wa physics ulio nao harafu huwa Kuna ugumu Sana mtu kuhama kutoka mazimbu cumpus to Main cumpus lakini viceversa yake Ni simple tu maana program nyingi zinazopatikana kampas kuu huwa zipo very stricted kwenye masomo ya sayansi tu na ufaul pia mfano Engineering program na BVM.. naongea Ivo kwasabab naijua sua vizur Sana.. na kingine unaweza ukawa na sifa zote za kusoma program unayotak kuhamia Ila ukakuta imejaa tayar kwahiyo hapo automatically hutapata nafasi haijalishi una sifa zote au laah..
Ushauri wangu kwako; jitahidi uwahi mapema ili uje ufuatilie suala Hilo kabla nafasi hazija jaa lkn pia jua kabisa hiyo E ya physics inaweza kuwa tatizo japo kwa bahati unaweza ukafanikiwa..
Nimechaguliwa BCS of education SUA nina two ya 11 nimesoma PCB yaani nimepata Chem C Bios C na Phy E nilikuwa nauliza je na weza badilisha course na niende BVM?

Na kama na weza njia zipi nizifanye za haraka kwa muda huu maana nimechaguliwa pia Diploma ya Clinical Medicine asante sanaa
 
mkurupuo

mkurupuo

Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
47
Points
95
mkurupuo

mkurupuo

Member
Joined Jul 12, 2015
47 95
Samahani wakuu!Nami nimeona niulize hapahapa!Kuna rafiki yangu nae amechaguliwa SUA kozi ya BSc Environmental Science and Management!!Ipoje kozi hii(ngumu Sana ama wastani tu)na kazi zake inakuwaje (Baada ya kuhitimu)?
 
L

Lio tz

Member
Joined
Apr 16, 2018
Messages
69
Points
95
L

Lio tz

Member
Joined Apr 16, 2018
69 95
Mkuu Ni vigumu kupata nafasi BVM kwa ufaulu wa physics ulio nao harafu huwa Kuna ugumu Sana mtu kuhama kutoka mazimbu cumpus to Main cumpus lakini viceversa yake Ni simple tu maana program nyingi zinazopatikana kampas kuu huwa zipo very stricted kwenye masomo ya sayansi tu na ufaul pia mfano Engineering program na BVM.. naongea Ivo kwasabab naijua sua vizur Sana.. na kingine unaweza ukawa na sifa zote za kusoma program unayotak kuhamia Ila ukakuta imejaa tayar kwahiyo hapo automatically hutapata nafasi haijalishi una sifa zote au laah..
Ushauri wangu kwako; jitahidi uwahi mapema ili uje ufuatilie suala Hilo kabla nafasi hazija jaa lkn pia jua kabisa hiyo E ya physics inaweza kuwa tatizo japo kwa bahati unaweza ukafanikiwa..
mkuu mbona tunasikia wengi tu wanahamiaga main camp hata kutoka vyuo vingine ugumu unaosema unatokea wapi Wakati ni chuo kimoja
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
763
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
763 1,000
Nimechaguliwa BCS of education SUA nina two ya 11 nimesoma PCB yaani nimepata Chem C Bios C na Phy E nilikuwa nauliza je na weza badilisha course na niende BVM?

Na kama na weza njia zipi nizifanye za haraka kwa muda huu maana nimechaguliwa pia Diploma ya Clinical Medicine asante sanaa
nakushauri kasome clinical medicine bvm kwenda pale ile faculty sio mchezo ana marino balaa utaishia kupoteza muda na wakati pamoja na nguvu wale jamaa wana masharti na wanajikuta ni chuo ndani ya sua wakishachagua watu wao wamechagua hutoweza kuingia pale...halafu kibaya ni kwamba hiyo bcs ya education ipo mazimbu bora ingakua karibu na huku main campus kama bls amabapo ni faculty moja
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
763
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
763 1,000
mkuu mbona tunasikia wengi tu wanahamiaga main camp hata kutoka vyuo vingine ugumu unaosema unatokea wapi Wakati ni chuo kimoja
we ndugu mimi nimesoma sua naijua vizurio pale veterinary so pa kuingia ovyo
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
763
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
763 1,000
N
Na kozi nyingine ina kuaje mfano unatoka aea mazimbu kuhamia agriculture general main campus nayo inasumbua
kiukweli mkuu process za kuhama pale sua ni ngumu sana yaani wao wenyewe wahusika ndio wanazifanya kua ngumu
 

Forum statistics

Threads 1,343,137
Members 514,956
Posts 32,774,899
Top