Msaada jinsi ya kubadili course SUA

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
211
Points
225

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
211 225
Nimechaguliwa BCS of education SUA nina two ya 11 nimesoma PCB yaani nimepata Chem C Bios C na Phy E nilikuwa nauliza je na weza badilisha course na niende BVM?

Na kama naweza ni njia zipi nizifanye za haraka kwa muda huu maana nimechaguliwa pia Diploma ya Clinical Medicine asante sana
 

Nicklaus

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
246
Points
250

Nicklaus

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2014
246 250
Ukifika chuo inawezekana kama kuna nafas kozi hyo plus ikizi vigezo. Kwa sua n jambo la kawaida kubadili kozi japo s wote wanofanikiwa
 

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
211
Points
225

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
211 225
Hata mm nimeambiwa hvyo tena tena akasema weng wanaikimbiaga hii course kwa kuwa ana uzito wake
Ukifika chuo inawezekana kama kuna nafas kozi hyo plus ikizi vigezo. Kwa sua n jambo la kawaida kubadili kozi japo s wote wanofanikiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
 

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,776
Points
2,000

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,776 2,000
Nimechaguliwa BCS. OF EDUCATION SUA NINA TWO YA 11 NIMESOMA PCB YAANI NIMEPATA CHEM C BIOS C NA PHY E NILIKUWA NAULIZA JE NA WEZA BADILISHA COURSE NA NIENDE BVM?? NA KAMA NA WEZA NJIA ZIPI NIZIFANYE ZA HARAKA KWA MUDA HUU MAANA NIMECHAGURIWA PIA DIPLOMA YA CLINICAL MEDICINE ASANTE SANAA
duh! kuna watu wana wito kwelikweli na ualimu. PCB point 11 unaomba Education!!!! huo ni wito uliopitiliza. Kwanini usingeomba Bachelor of Laboratory Health Sciences au Nursing. ok. kila kheri katika ualimu wako. BUT kwa ushauri SUA wakifungua ni bora ukasome Bachelor of Laboratory Science au BVM
 

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
211
Points
225

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
211 225
duh! kuna watu wana wito kwelikweli na ualimu. PCB point 11 unaomba Education!!!! huo ni wito uliopitiliza. Kwanini usingeomba Bachelor of Laboratory Health Sciences au Nursing. ok. kila kheri katika ualimu wako. BUT kwa ushauri SUA wakifungua ni bora ukasome Bachelor of Laboratory Science au BVM
Jomba nimeomba hio awamu zote 2 kilicho nikuta ni mwendo wa chagaa awamu ya mwisho nikaaplly edu nikapewa yaan acha tu na nimesha kaa mtaan mwaka tayar
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
1,976
Points
2,000

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
1,976 2,000
BVM nikwambie ukwel utasumbuka kuandika barua utasubir majibu bure ila huwez kwenda na hzo point zako utajikuta umepoteza muda bure nenda kozi hizi

Bsc animal science
Bsc Agriculture general
Bsc Forestry
Bsc Horticulture

Au hyo education uliochaguliwa ipo campus ya mazimu SMC kuondoa gharama ya muda na usafir

Nenda

Bsc Environmental science
Ipo hapo mazimbu ambapo kozi yako ipo

Usiupuuze ushaur wa mlevi we ujiulizi kwa nini sijaitaja Laboratory bitechnology (BLS)
Na hizo walizokutajia tofaut na nilizotaja Mimi?

Nlikuwa hapo kitambo kidogo.. Naelewa
 

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
211
Points
225

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
211 225
Asante kiongoz
BVM nikwambie ukwel utasumbuka kuandika barua utasubir majibu bure ila huwez kwenda na hzo point zako utajikuta umepoteza muda bure nenda kozi hizi

Bsc animal science
Bsc Agriculture general
Bsc Forestry
Bsc Horticulture

Au hyo education uliochaguliwa ipo campus ya mazimu SMC kuondoa gharama ya muda na usafir

Nenda

Bsc Environmental science
Ipo hapo mazimbu ambapo kozi yako ipo

Usiupuuze ushaur wa mlevi we ujiulizi kwa nini sijaitaja Laboratory bitechnology (BLS)
Na hizo walizokutajia tofaut na nilizotaja Mimi?

Nlikuwa hapo kitambo kidogo.. Naelewa
 

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,776
Points
2,000

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,776 2,000
BVM nikwambie ukwel utasumbuka kuandika barua utasubir majibu bure ila huwez kwenda na hzo point zako utajikuta umepoteza muda bure nenda kozi hizi

Bsc animal science
Bsc Agriculture general
Bsc Forestry
Bsc Horticulture

Au hyo education uliochaguliwa ipo campus ya mazimu SMC kuondoa gharama ya muda na usafir

Nenda

Bsc Environmental science
Ipo hapo mazimbu ambapo kozi yako ipo

Usiupuuze ushaur wa mlevi we ujiulizi kwa nini sijaitaja Laboratory bitechnology (BLS)
Na hizo walizokutajia tofaut na nilizotaja Mimi?

Nlikuwa hapo kitambo kidogo.. Naelewa
Unampoteza mwenzio. Hizo kozi ulizomwandika akimaliza unakata akafanyaje! acha kumpotosha mwenzako. Hizo point zake zinatosha kabisa kwa BVM. Pia heri mara 100 akasoma BLS kuliko huo utumbo wa kilimo.
 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,909
Top