Msaada jamani.


K

kangalo

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kangalo

Member
Joined Nov 27, 2012
18 0 0
Jamani waungwana natumia simu ya nokia E7 nawezaje kupata application kwa kutumia email kwani kwenye ovi naona kama kuna limitation na baadhi ya application hazipo.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,829
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,829 280
we umejuaje kama hazipo? Hicho kitu kilichokujulisha ndo kilitakiwa kikupe.

Na ustegemee miracle software zije kwenye mail
 

Forum statistics

Threads 1,215,822
Members 463,428
Posts 28,560,935