Msaada jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Mulhat Mpunga, Apr 29, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,758
    Trophy Points: 280
    Wapendwa habari zenu mie mgeni mwenzenu naomba kujua hili etii vile vifaa vya kupima ujauzito, jina la kitaalamu silijui vina mstari wa blue na red vinatumika kipindi kipi haswa i mean,kuanzia muda gani tangu umekutana na mwanamume!!? ntashukuru kwa msaada wenu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    i see vipo vinavyoonyesha kuanzia ten days mpaka 3 weeks
    lakini kuna sehemu niliona vya 4 days ingawa ni ngumu kuvipata kwenye maduka yetu ya dawa
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umecheza rafu nini? Mimba sio issue sana kapime Ukimwi na magonjwa mengine ya zinaa
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We ukionda ktk maduka ya dawa,wambie unahitaji Kipimo cha mimba cha nyumbani/Home Pregnancy test....wao wataelewa na watakupa. embu na wengine elezeeni basi..
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,758
    Trophy Points: 280
    aaah wapi nipo fit af nimeongeza na kikombe ya loliondo kwA kinga so virusi
    hata kama vikubwa kama mende wa toilate vinagongana na loliondo.
     
  6. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,439
    Likes Received: 24,770
    Trophy Points: 280
    Nilijua ww ni me..
     
  7. alibakari

    alibakari JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2017
    Joined: Dec 15, 2013
    Messages: 12,203
    Likes Received: 35,009
    Trophy Points: 280
    Sio peke yako mkuu na mimi poa long time nilijua ni mwanaume huyu
     
  8. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,439
    Likes Received: 24,770
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa kumbe tuko wengii..
    Hafu kuna huyu Victor wa happy sijui ni me au ke..
     
Loading...