Poleni sana na miangaiko ya kufunga kampeni, asanteni kwa wale waliojiandaa kufanya ukataji Kesho mapema.
WAnajukwaa mie ni kijana wa kiume miaka 28, kulitokea kutoelewana na mchumba wangu mwaka na nusu sasa imepita na kila mmoja akala hamsini zake kwa mazuri tu. SHida ikawa kwangu, kwani tokea kipindi hicho chote sijisikii kua na moyo wa kumpenda tena jinsia ya kike ili kutayarisha tena mchumba.
Mwanzo nilidhani kua tatizo litapungua bali linazidi kuongezeka.
Naombeni msaada,Je ni kawaida kweli au kuna sehemu/mahali hakiko sawa?
Uchaguzi mwema wrotewrote
WAnajukwaa mie ni kijana wa kiume miaka 28, kulitokea kutoelewana na mchumba wangu mwaka na nusu sasa imepita na kila mmoja akala hamsini zake kwa mazuri tu. SHida ikawa kwangu, kwani tokea kipindi hicho chote sijisikii kua na moyo wa kumpenda tena jinsia ya kike ili kutayarisha tena mchumba.
Mwanzo nilidhani kua tatizo litapungua bali linazidi kuongezeka.
Naombeni msaada,Je ni kawaida kweli au kuna sehemu/mahali hakiko sawa?
Uchaguzi mwema wrotewrote