msaada jamani pliz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani pliz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kukuye, Apr 4, 2012.

  1. k

    kukuye New Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mara yangu ya kwanza kujiunga jf baada ya kuchoka kusoma post kama mgeni,ombi langu kwenu ni kuwa natafuta housegirl muathirika wa ukimwi ,yeyote mwenye kuweza kunisaidia ani pm asanteni
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Unatafuta housegirl muathirika wa ukimwi? Why umeweka STRICTLY hiyo condition?
     
  3. k

    kukuye New Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina sababu maalum,au unaitaka?pm me
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ndivyo mganga alivyokushauri?
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,968
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhh!!! karibu
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeee_ya,..jogoo koko huwezi kumjua mpaka aanze kuwika.
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,868
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Nakushauri uende Katika Mahospitali makubwa kama Muhimbili,Ocean Road,Amana,Agakhan n.k
     
  8. k

    kukuye New Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kazi muhimu sana nataka aifanye nyumbani kwangu,kwa mganga sijawahi hata kufikriia kwenda kwa hiyo sijaagizwa nae
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Karibu ndugu ila ulivyoingia mhhhhh..........
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh huu ugeni ni nouma!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    mmmh isije ikawa unataka kumsakizia kwa mtu.......................
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Anataka kumuambukiza mume wake huyu,vp mumeo anapenda sana H/girl???
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mwathirika? duuuh
    karibu jf anyway
    nenda kwenye vituo vya waathirika waelezee hitaji lako watakusaidia utampata huyo housegirl
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Duh! Kazi kweli kweli...
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wa ajabu sana duniani.anyway kila la kheri
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    duh!..haya wee. Karibu Jei efu. unyanyapaa sasa huu at work. btw si uende kwenye vituo vinavyowasaidia walipata maambukizi ya VVU uwasilishe ombi lako? kule ni rahisi kumpata ila kwa hapa nadhani itachukua muda sana
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inaelekea mumewe ni mtu wa totoz so akiwa ameathirika anaondoa ule uwezekano wa mumewa kumla!
    tahadhari: kama mumeo atasema potelea mbali akapiga kavukavu na ww kwishney " be eyez""
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Duh! Kweli kloro alivyosema hata kumwambukiza mtu ukimwi siku hizi ni deal hakukosea. Ishindwe hiyo roho yako ya shetani inayokunyemelea!
     
  19. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Du kama ni ugeni uhuu wa kwako sasa umevuka mipaka.
     
  20. k

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi wewe ni mwenyeji humu
     
Loading...