teetotaller
JF-Expert Member
- Dec 16, 2014
- 317
- 214
Rejea mada tajwa hapo juu...
Desktop yangu imekua haitoi sauti pale napochomeka waya kupitia kwenye sehemu ya headphones, ila yenyewe kama yenyewe inatoa sauti ya ndani.
Nimejaribu ku-update drivers bt tatizo liko palepale. Kibaya zaidi ni katika matundu yote ya headphones lililoko mbele na nyuma.
Naombeni ufafanuzi juu ya hili.
Asanteni
Desktop yangu imekua haitoi sauti pale napochomeka waya kupitia kwenye sehemu ya headphones, ila yenyewe kama yenyewe inatoa sauti ya ndani.
Nimejaribu ku-update drivers bt tatizo liko palepale. Kibaya zaidi ni katika matundu yote ya headphones lililoko mbele na nyuma.
Naombeni ufafanuzi juu ya hili.
Asanteni