Msaada: Hivi ni vidonge gani?

PRINCE PRIS

JF-Expert Member
Mar 29, 2015
347
587
3fb0d500a111c6ec4b55024cc6ac5c39.jpg


db1f67568e0ac88c83a57d9093b173bb.jpg


f9b5ddfc4f53e7e3863f5647cdcd614f.jpg
 
Halijaandikwa nimevikuta vimefungwa kwenye karatasi nahic kama n arv
Vimefungwa kwenye karatasi na kufichwa kabatini, kwenye soxy, mfukoni ama eneo gani?
Dadavua nikwambie. Ila hivyo vya rangi ya blue bahari ni kama "dushe generator".
 
kama umepekua pochi ya mpenzi wako ukakuta hizo vidonge na kama wewe huwa hutumii kinga bhas ni vema kuanza kula matunda kwa wingi, fanya mazoez kias,pumzisha mwili wako, epuka ngono bila kinga, mboga za majan tumia kwa sana, epuka kuwa na msongo wa mawazo nk... itasaidia kuongeza salio lako la miaka ya kuwa dunian mkuu
Duuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom