Kukosa Harufu Miaka 3: Madaktari Nisaidieni

Kukosa Harufu Miaka 3: Madaktari Nisaidieni

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Posts
2,717
Reaction score
2,582
Ndugu wana jamiiforum hasa madaktari, mimi ninashida ya kukosa kusikia harufu kwa zaidi ya miaka mitatu sasa.
Madaktari wamejaribu kunipa dawa za ku spray pamoja na vidonge vya alegy lakini bado sijapata nafuu yoyote.
Naomba msaada kwenye tuta.
Nipigie I 0773 031227
 
Ndugu wana jamiiforum hasa madaktari, mimi ninashida ya kukosa kusikia harufu kwa zaidi ya miaka mitatu sasa.
Madaktari wamejaribu kunipa dawa za ku spray pamoja na vidonge vya alegy lakini bado sijapata nafuu yoyote.
Naomba msaada kwenye tuta.
Nipigie I 0773 031227
Habari!
Pole na kuumwa.
Msingi wa tiba yako uko kwenye kuelewa kama kilichosababishwa ni cha muda mfupi (temporary) au cha kudumu (permanent). Hili litaweza kufahamika kwa kujua chanzo kilichosababisha kupoteza uwezo wako wa kunusa, tatizo halisi na kiasi cha tatizo uliojitokeza. Daktari anaeweza kusaidia kwenye hili ni daktari bingwa wa Masikio, Pua na Koo (ENT).
 
Back
Top Bottom