Msaada: Held by customs (import clearance failure)

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,776
2,000
Habari za muda huu, hii ni mara yangu ya kwanza kuagiza mzigo na nimekumbana na tatizo hilo baada ya mzigo kufika nchini.

Mzigo wenyewe sio mkubwa sana nilinunua kwa Ali Express. Carrier ni AliExpress Standard Shipping.

Chini nimeambatanisha na screenshots.
Wadau wenye uzoefu naombeni msaada wenu kipi ninatakiwa kufanya.
Asante.


Adjustments.JPG
 

Attachments

  • IMG_1110.JPG
    File size
    104.6 KB
    Views
    14

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,870
2,000
Wapigie courier wako..yawezekana wamedeclare pesa ndogo sana kuliko uhalisia..au umeagiza kitu kisichoruhusiwa
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,870
2,000
Na mm Kuna mzigo wangu walikaa nao Sana hao custom inawezekana wameamua kutupia macho waagizaji wa mizigo..huemda wsmeona Kuna pesa nyingi huko
 

BOB OS

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
3,332
2,000
fuatilia huko posta,utapelekwa kwa bwana TRA,,
lakini hapo nimeona muda haujachange kivile subiri kama siku 2 hivi,then check tena,,,,, muda mwingine custom wanachelewesha...
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Mzigo sio mkubwa kwa maana ya UKUBWA. yaani volume, yaani urefu x upana x unene/pai mara nusu kipenyo kipeo cha pili mara urefu/n.k au sio mkubwa kwa maana ya thamani yake?!

Ninachoona hapo ni issue ya kodi ambayo haijalishi ukubwa wa mzigo bali thamani ya mzigo!
 

kcamp

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
7,431
2,000
Nenda posta,mi pia nishawahi kukutana na huo ujumbe,kufka posta nikapewa mzgo wangu bila kodi yoyote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom