Nakadi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2017
- 7,773
- 7,375
Wadau kuna huyu binti nilikutana naye miezi michache iliyopita na tukabadilishana namba kiamani tu. Sasa kiukweli huyu binti anaonesha kunielewa sana mwamba, mara ooh umelala na nani, unafanya nini, ulikuwa wapi?
Tukiagana kwenye chatting, mara ooh msalimie umpendae, mara lala salama mpendwa.
Sasa jamani mimi nataka nimalize mchezo hapa kiamaniamani kabisa, Msichana kama huyo inabidi nimalize vipi mchezo. Ila lengo kuu nataka aingie kwenye himaya yangu (Yaan nilimiliki zigo) ila issue kubwa sitaki kumtamkia kuwa nampenda ijapokuwa nami namwelewa kiaina hivi, maana niko na allergy sana na hili neno.
Ila ikumbukwe dogo kashahangaika kwangu.
Karibuni wadau
Tukiagana kwenye chatting, mara ooh msalimie umpendae, mara lala salama mpendwa.
Sasa jamani mimi nataka nimalize mchezo hapa kiamaniamani kabisa, Msichana kama huyo inabidi nimalize vipi mchezo. Ila lengo kuu nataka aingie kwenye himaya yangu (Yaan nilimiliki zigo) ila issue kubwa sitaki kumtamkia kuwa nampenda ijapokuwa nami namwelewa kiaina hivi, maana niko na allergy sana na hili neno.
Ila ikumbukwe dogo kashahangaika kwangu.
Karibuni wadau