Maana yangu ni hii "Fanya biashara zako rudi nyumbani, funga zipu yako kwa umakini mkubwa kaza kabisa, kama ni mlevi njoo ulewee geita"Daaah, Mkuu, nyie ni moja kati ya watu mlioamsha uzi wangu nlokua na shauku ya majibu ila sikupata kwa wakti.
Asante sana.
Nifafanulie mkuu kuwa salama kivp, (kimwili au spiritually)?
Yah pale hata ukigungua pre schools inalipa au vituo vya afya bado iyo fursa ipoNimepata idea mpya,
Kuwekeza kwe nye elimu
Heheh mim nakunywa kdog ila najal kaz zaidi,Maana yangu ni hii "Fanya biashara zako rudi nyumbani, funga zipu yako kwa umakini mkubwa kaza kabisa, kama ni mlevi njoo ulewee geita"
Kila la kheri ukishafungua usisahau kureta mrejesho ila chunga pale kwa ngoma ni balaa makahaba wamejazana wakiona unangaa wanakutafuta hata kwa dawaAsante mkuu, ubunifu ni mtaj mkubwa
Nkienda napitia mahali, kapeace kasema nishike imani yanguKila la kheri ukishafungua usisahau kureta mrejesho ila chunga pale kwa ngoma ni balaa makahaba wamejazana wakiona unangaa wanakutafuta hata kwa dawa
Kule wanawake wazuri sana wanyarwanda wengi walihamiaga maeneo Yale hivyo warembo wa kuvutia ni wengi sio kama huku kwa wagogoNkienda napitia mahali, kapeace kasema nishike imani yangu
So msisi anieke sawa makahaba wasinisome. Lol
Unataka nimwage mtamaHahaha Barcelona au flamingo na wewe ulikuwa unatafuta nini kwa akina aziza?
Mtaji ulonao wowote pale pesa iko mkuuSo kwa beginners inahitaj li capita likubwa saaana mkuu,
Coz
Ima beginner
Hahaha usimwage vyeo vyangu vitashushwaUnataka nimwage mtama
Good fool msikilize huyu jamaaMaana yangu ni hii "Fanya biashara zako rudi nyumbani, funga zipu yako kwa umakini mkubwa kaza kabisa, kama ni mlevi njoo ulewee geita"
Wewe unaijua katoroKule wanawake wazuri sana wanyarwanda wengi walihamiaga maeneo Yale hivyo warembo wa kuvutia ni wengi sio kama huku kwa wagogo
Siwezi kuumwagaHahaha usimwage vyeo vyangu vitashushwa
Naijua sana katoro hakuna kona ambayo sijui kwenda mpaka bwangaWewe unaijua katoro