Msaada: Fursa za kiuchumi Katoro Geita

Msaada: Fursa za kiuchumi Katoro Geita

Hapan siyo y viuno I mean ngono nje nje naukiwa n bishara half haupo makini wengi wanaumia! Kwa hlo kingne nikuwa biashara katoro niyaushindani xn hawaangalii faida xn !
Duh faida hawajal vp wana attention na kipi hasa.

Nimeshtuka
 
Hapan siyo y viuno I mean ngono nje nje naukiwa n bishara half haupo makini wengi wanaumia! Kwa hlo kingne nikuwa biashara katoro niyaushindani xn hawaangalii faida xn !
Sory mkuu wanaumiaje, wanaibiwa?
 
Ujue biashara yoyote inalipa sema usimamiz wako ndo utaamua udumu kwa muda Gan n biashara hyo
 
Kikubwa nikutokukaa n mzigo muda mref bora uingizee faida kidogo lkn mzungukoo uwe mkubwa
Vipi biz ya grocery na hotel, nayo hawajal faida sana au ni kwa baadh ya bidh@a za kuharibika.
 
Katoro ni sehemu nzuri kwa kufanyia biashara inamzunguko mkubwa sana wa fedha.

Biashara ya hardware itakulipa zaidi maana watu wanajenga kila kukicha.

Biashara ya chakula cha kuku, biashara ya vyakula vya binadamu, biashara ya welding

Kilimo cha mboga mboga kitakulipa pia

Vyumba bei ni sawa na bure, unaweza pata vyumba viwili na sebule kwa 50k

Ni sehemu salama kulingana na wewe piakama uko salama......

All the best mkulu
 
Back
Top Bottom