Ok9
JF-Expert Member
- Oct 5, 2013
- 4,554
- 4,171
YapSo unanunua 75 unauza 80
YapSo unanunua 75 unauza 80
Katoro ndio kariakoo ya Geita kuna biasharaWakuu,
Naomba kufahamu kwa undani mji wa Katoro.
Fursa zake za kiuchumi, kilimo, ufugaji, biashara, miundombinu, makazi n.k.
Je ni sehemu salama pia?
Asanteni.
Kuwepo kwa migodi mingiLabda kwann mkuu
HahahahahaNaona unama misamiat yale ya huko
Mkuu nakatishwa tamaa na eti hao wanyantuzu wenye hawajal bei, ata pale igunga wapoKatoro ndio kariakoo ya Geita kuna biashara
niwahi kufika mwaka jana pako vizuri wafanyabiashara wa huko wanchulia bidhaa kampala hasa nguo na vitu vya urembo,mtumba una bei hasa viatu nahisi ni
kwa sababu ya biashara ya madini
Mkuu naona unasema baada ya miezi sita kivp yaani inamaana hizo mashine zinadumu kwa miezi 6 tu nieleweshe hapo. Na je hakuna za kukodisha labdaMkuu karasha 1 lililokamilika ni mil7 ili urahisishe mwalo wako funga mawili mil 14. Hapo ni Mashine tuu.
Hizo 6 ni za kuandaa mazingira....kujenga visima....kununua mercury.....
After 6 months unagonga hata M100 au pungufu kidg
Mashine inasaga Mawe.... Ule unga unaoshwa (process za kupata dhahabu kwa njia ya mercury) then mabaki inabaki nayo wewe ambayo yana 75%ya dhahabu. Yale mabaki unarundika unapata kifusi cha tani kadhaa baada ya muda mfan let say miez 6 unauza na Mashine zako bado mpya. Labda cha kubadili ni gololi hata za laki 3 znatoshaMkuu naona unasema baada ya miezi sita kivp yaani inamaana hizo mashine zinadumu kwa miezi 6 tu nieleweshe hapo. Na je hakuna za kukodisha labda
Hawa watu ni balaaMkuu nakatishwa tamaa na eti hao wanyantuzu wenye hawajal bei, ata pale igunga wapo
Hapo nimekuelewa nitakuchekMashine inasaga Mawe.... Ule unga unaoshwa (process za kupata dhahabu kwa njia ya mercury) then mabaki inabaki nayo wewe ambayo yana 75%ya dhahabu. Yale mabaki unarundika unapata kifusi cha tani kadhaa baada ya muda mfan let say miez 6 unauza na Mashine zako bado mpya. Labda cha kubadili ni gololi hata za laki 3 znatosha
biashara nzuri katoro ni nguo zinalipa kafanye hiyo itakusaidiaWakuu,
Naomba kufahamu kwa undani mji wa Katoro.
Fursa zake za kiuchumi, kilimo, ufugaji, biashara, miundombinu, makazi n.k.
Je ni sehemu salama pia?
Asanteni.
Mkuu nakatishwa tamaa na eti hao wanyantuzu wenye hawajal bei, ata pale igunga wapo
Hamna kitu ka hiyo mkuu..mzungu.ni mchawi kinoma...kama ingekuwa hivo Hamna raia angefanya kazi... mgodiniPia kuna waganga Wa kienyeji wanakupa dawa unaenda GGM bila kuonekana unachukua pure gold(matofali) uwezavyo na unatoka salama. Hizi hazina mashart ya dam wala kafara yoyote.
Nyota yako iking'aa unapewa
Mkuu Dunia ina mengi usiyoyajua.Hamna kitu ka hiyo mkuu..mzungu.ni mchawi kinoma...kama ingekuwa hivo Hamna raia angefanya kazi... mgodini
Kama vip namimi nisaidie nimpate huyo mganga anipe dawa...niingie goldroom nichukue dhahabu mkuu...mana ''nimetinga''Mkuu Dunia ina mengi usiyoyajua.