Msaada Firefox

Msaada Firefox

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Posts
42,099
Reaction score
12,928
Heshima yenu wakuu.
Natumia Firefox katika kuingia mtandaoni lakini tangu Fonts naona zimekuwa ndogo sana kiasi kwamba nashindwa kusoma. Naomba msaada wa kuongeza font size kutoka kwa yeyote mwenye ufahamu.
Asanteni.
 
Heshima yenu wakuu.
Natumia Firefox katika kuingia mtandaoni lakini tangu Fonts naona zimekuwa ndogo sana kiasi kwamba nashindwa kusoma. Naomba msaada wa kuongeza font size kutoka kwa yeyote mwenye ufahamu.
Asanteni.

usisumbuke mkuu
bonyeza ctr na + kwa wakati mmoja kuongeza fonts size na kama unataka kupunguza bonyeza ctr na -kwa wakati mmoja.
Leta feedback mkuu kama tatizo litakuwa solved au la
 
usisumbuke mkuu
bonyeza ctr na + kwa wakati mmoja kuongeza fonts size na kama unataka kupunguza bonyeza ctr na -kwa wakati mmoja.
Leta feedback mkuu kama tatizo litakuwa solved au la

Asante sana mkuu, nilikuwa sijui kabisa hii mbinu. Nimefanikiwa.
 
Back
Top Bottom