Abdul Bilal
Member
- Jul 29, 2017
- 88
- 15
Habari wakuu
Ebana mm natumia sony vegas katika edit zangu, sasa kuna effect moja hivi naisaka sana.... ni ile ya kufanya watu au hata magari yawe yanaenda fasta kiasi ambacho unaona mataa tu kama yameungana.
Au kama ni watu basi wanakuwa fasta kama vikatuni.
Kama kuna mtu anajua namna au hata link ya kuweza kupata hiyo tutorial nitashukuru.
Ebana mm natumia sony vegas katika edit zangu, sasa kuna effect moja hivi naisaka sana.... ni ile ya kufanya watu au hata magari yawe yanaenda fasta kiasi ambacho unaona mataa tu kama yameungana.
Au kama ni watu basi wanakuwa fasta kama vikatuni.
Kama kuna mtu anajua namna au hata link ya kuweza kupata hiyo tutorial nitashukuru.