Msaada au ushauri wanapouza mitumba grade 1 ya kike


C

cute mimi22

Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
46
Likes
19
Points
15
C

cute mimi22

Member
Joined Nov 13, 2016
46 19 15
Habari wana jf samahani nlikua nataka kuanza biashara ya nguo za kike za mitumba naomba msaada au hata ushauri ni sehemu gani kwa hapa dar nnapoweza pata mitumba mizur ya kike grade 1
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,645
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,645 280
Habari wana jf samahani nlikua nataka kuanza biashara ya nguo za kike za mitumba naomba msaada au hata ushauri ni sehemu gani kwa hapa dar nnapoweza pata mitumba mizur ya kike grade 1
mcheck mdada flani bonge la mjasiliamali anajiita sachques instagram duka lake liko poliso mabatini.
Uwa anauza pia mabaro ya mitumba grade 1
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077