Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Kwa Kusema Magufuli anajifanya Mungu na asipobadilika Mungu atamuua Kabla ya 2020. Huwezi Kumshitaki Mtu kwa Kusema anachoamini au Ndoto aliyoota! Na usisahau Magufuli alikuwa akikaa Majukwaani Akiwashangilia watu waliokuwa wakisema, "Mkimchagua Lowassa atafia Ikulu na hakuna Budget ya Mazishi", Wakimaanisha Lowassa angekufa kabla ya 2020! Leo Hii Kwake Mkuki ule ule lakini ni Mchungu! Basi na Mimi Niliota Kuwa Lowassa alikuwa Katika Mazishi ya Magufuli, Nikaamka Nikastuka sana. Je na Mimi Nina Kesi ya Kujibu kwa Kukubali kumwota Mkuu?
Lowasa unamfananisha na Magufuli ambaye ni Rais.??????
Lazima uelewe matendo ya kihaini yanaweza kufanywa kwa kutumia mbinu mbalimbali na mojawapo inaweza kuwa hii. Tuna uhakika gani kama nje ya kapeti uhaini huu unaandaliwa ili sasa vitu kama ndoto vije kuwa backup ya issue hii. Kwa nini hakuota mke wake au mtoto wake au mdogo wake au rafiki zake watakufa??? Kwa nini kamchagua Magufuli. Hatukatai kila mtu ni muhanga wa kifo. Lakini issue hapa ni kifo cha kutengemezwa na sio natural.
 
Lowasa unamfananisha na Magufuli ambaye ni Rais.??????
Lazima uelewe matendo ya kihaini yanaweza kufanywa kwa kutumia mbinu mbalimbali na mojawapo inaweza kuwa hii. Tuna uhakika gani kama nje ya kapeti uhaini huu unaandaliwa ili sasa vitu kama ndoto vije kuwa backup ya issue hii. Kwa nini hakuota mke wake au mtoto wake au mdogo wake au rafiki zake watakufa??? Kwa nini kamchagua Magufuli. Hatukatai kila mtu ni muhanga wa kifo. Lakini issue hapa ni kifo cha kutengemezwa na sio natural.
Lowassa Ni Muhimu kwa Tanzania mara Kumi, Kwani alishinda Urais Wakapita Huko na Huko Wakinyang,anga Kompyuta ili Kuiba Ushahidi, Kisha Wakamtangaza Magufuli Urais, Urais wake aliupata Maka Shain, Ndio Maana anataka Watu Kama Jecha wapewe Tuzo, Kwani wanawaibia Madaraka. So Ujue tu habari iliyokuwepo Mjini, Iliyopo na Itakayokuwepo. Lowassa Ni Bora 10X ya Magufuli. Ndio Maana hat Magufuli akawaambi Ninyi Kuwa alipata Muujiza wa Kumshika Lowassa Mkono! Kwa Hiyo Unataka Kutuambia Unataka Kumpangia Lema aote Nini? Well Hata Mimi Niliota Lowassa akiwa Katika Mazishi ya Magufuli, Lakini Pia Nilishaota Ninamchukua Mama yangu Kwenda Kumzika! Kama Lema ailshaota Familia yake Inakuhusu? Angekuwa akizungumzia Familia yake angeweza Kutoa shuhuda Kama hizo, alikuwa akimzungumzia Magufuli, na hata Mimi Ningekuwa namzungumzia Mama yangu Ningekusimulia Niliyoota Juu ya Mama yangu, Lakini Kwa Kuwa tunamzungumzia Magufuli ndio Nikasema Niliyoota Kuwa Lowassa Yupo Kwenye Maziko ya Magufuli. Usiniulize itakuwaje, etc hayo sijui Kamuulize Yule Mzee wa Siku, Aketiye Juu sanaaaaaaa, Achana na Wanaojisema Wamechimbiliwa chini Zaidi
 
Ha ha ha Mrisho Gambo, waambie waelewe ni lazima tuheshimiane. Ule wimbo maarufu wa "wataisoma namba" nadhani hawakuelewa maana yake. Nafikiri sasa hivi kidogo wameanza kuelewa hao CHADOMOOO. Na bado, wenyewe huko Arusha wanasemaga "na mbado"! Rais Magufuli amebakiza miaka "9"
Watanzania ni watu wanaaafiki kuliko watu wote duniani.
 
Ha ha ha Mrisho Gambo, waambie waelewe ni lazima tuheshimiane. Ule wimbo maarufu wa "wataisoma namba" nadhani hawakuelewa maana yake. Nafikiri sasa hivi kidogo wameanza kuelewa hao CHADOMOOO. Na bado, wenyewe huko Arusha wanasemaga "na mbado"! Rais Magufuli amebakiza miaka "9"
Miaka 9 Hiyo Ikitimia Magu akiwa Kama Rais, Huku akiendeleza Umungu sanamu wake! Nitafute Nikupe $ 1,000,000
 
Kweli mkuu Gambo. Tumeona mnavyoweza kuonesha ishara zenyu. Kwa kukufokea tu mbele ya wageni, sasa amehamishwa home na kupewa chumba cha bure kuleee kisongo. Si sharia wala sheria za kisomi zimeweza kumtoa. Hii, kali ya kufugia mwaka 2016, Dah!! Haya mkuu tutakutiii
Gambo hicho ni cheo tu hana hata miaka arobaini na zaidi magufuli hawezi kuwa raisi milele waendelee kumi weka ndani na mimi nina maono kuna jambo kubwa litashuka na kuonyesha kwamba Mungu si Magufuli wala Gambo
 
Kamanda Gambo kaza uzi brother mkono uende kinywani, haya majungu yapotezee maaana hata kwenye Khanga yapo.
 
Mungu yu pamoja nasi binadamu hawez kuwa mbabe akamzid Mungu, Mungu atatenda yake
 
Huyu jamaa ni stupid.
Naweza mfananisha na Pablo Escobar, anatumia nguvu kustay on top. Hizi nchi za ajabu ajabu inabidi kuhama tu moja kwa moja kuliko kudeal na vila,za kila kona. Kila sector ni watu wanalipizana visasi tu, wengine nao wanachukia matajiri, Tanzania ni moja ya nchi mbaya sana za kuishi kwa sasa.
Hama au kufa l.o.f.a. ww!
 
Lowassa Ni Muhimu kwa Tanzania mara Kumi, Kwani alishinda Urais Wakapita Huko na Huko Wakinyang,anga Kompyuta ili Kuiba Ushahidi, Kisha Wakamtangaza Magufuli Urais, Urais wake aliupata Maka Shain, Ndio Maana anataka Watu Kama Jecha wapewe Tuzo, Kwani wanawaibia Madaraka. So Ujue tu habari iliyokuwepo Mjini, Iliyopo na Itakayokuwepo. Lowassa Ni Bora 10X ya Magufuli. Ndio Maana hat Magufuli akawaambi Ninyi Kuwa alipata Muujiza wa Kumshika Lowassa Mkono! Kwa Hiyo Unataka Kutuambia Unataka Kumpangia Lema aote Nini? Well Hata Mimi Niliota Lowassa akiwa Katika Mazishi ya Magufuli, Lakini Pia Nilishaota Ninamchukua Mama yangu Kwenda Kumzika! Kama Lema ailshaota Familia yake Inakuhusu? Angekuwa akizungumzia Familia yake angeweza Kutoa shuhuda Kama hizo, alikuwa akimzungumzia Magufuli, na hata Mimi Ningekuwa namzungumzia Mama yangu Ningekusimulia Niliyoota Juu ya Mama yangu, Lakini Kwa Kuwa tunamzungumzia Magufuli ndio Nikasema Niliyoota Kuwa Lowassa Yupo Kwenye Maziko ya Magufuli. Usiniulize itakuwaje, etc hayo sijui Kamuulize Yule Mzee wa Siku, Aketiye Juu sanaaaaaaa, Achana na Wanaojisema Wamechimbiliwa chini Zaidi
Jiandae,tutakupata na utatueleza vyema ukimaanishacho.Ni swala la mda tu ma.l.o.f.a km ww kuwapa funzo na adabu km apewavyo yule mvuta ba.n.g.e mwenziyo.
 
Kwa wale wanaoamini uwepo wa Mungu niwaulize, jee Mungu anafurahishwa na binadamu anaye jilinganisha naye? Kama jibu ni hapana jee ni ajabu kama atafuta uwepo wa mtu huyo duniani au kunfanya kichaa aokote makopo?
Na jeeanaye toa maono kuonya tabia hiyo ni mkosaji au anasaidia kurekebisha tabia hiyo?
 
Nadhani CCM icheze mtindo tofauti na huu, Kura ya Lema ni moja tu. Lema anafahsmu fika kuwa kadiri anavyo soteshwa ndio kadiri CCM tutapopsta shida kupenya kwa wananchi. Namns chaguzi zilivyoendeshwa 2015 ni vigumu sana kutumia nguvu kushinda ubunge Arusha . Fikiri wana CCM wa kawaida wstawezaje kujitokeza hadharani ikiwa chuki hii inswsgusa?Gambo atawezs kuipatia ccm ushindi? Lema anatamani akae huko miezi mingi ajihakikishie ubunge
 
Kweli kutumia mahabusu ndiyo kukomoa watu wenye hoja mbadala ? Mimi nilifikiri kuleta hoja zilizo jaa weredi na falsafa inayoweza kuwafanya watu waelewe nia na maono ya serikali ndiyo Ingekuwa jambo la maana.
Hivi hatuwezi kuazima wazungu watusadie kwenye uongozi japo kwa miaka ka.ma 50 tu
 
Lowasa unamfananisha na Magufuli ambaye ni Rais.??????
Lazima uelewe matendo ya kihaini yanaweza kufanywa kwa kutumia mbinu mbalimbali na mojawapo inaweza kuwa hii. Tuna uhakika gani kama nje ya kapeti uhaini huu unaandaliwa ili sasa vitu kama ndoto vije kuwa backup ya issue hii. Kwa nini hakuota mke wake au mtoto wake au mdogo wake au rafiki zake watakufa??? Kwa nini kamchagua Magufuli. Hatukatai kila mtu ni muhanga wa kifo. Lakini issue hapa ni kifo cha kutengemezwa na sio natural.
We Babeli mbona unahangaika mpeleka mashitaka na wewe nani anaejua mashitaka yakoje wala hakusema ni uhaini, ile ni ndoto tu ambayo yeye ameitafisiri kama sheikh Yahya Husein. Watu kama Zimbabwe pia wapo full kujikomba hata kama uchumi umeyumba!
 
Hivi tunaijua katiba!!NDIO MAANA NILISEMA TRUMP ALISEMA KWELI NA KAMA KUNA NCHI YA KWANZA KUWA COLONISED KWA MARA NYINGINE NI TANZANIA KWA UPANDE WA AFRICA KWANI HATUJIELEWI KABISA!NA HATUWEZI JITAWALA TOKA FAMILY LEVEL....
 
Back
Top Bottom