Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Hivi tunaijua katiba!!NDIO MAANA NILISEMA TRUMP ALISEMA KWELI NA KAMA KUNA NCHI YA KWANZA KUWA COLONISED KWA MARA NYINGINE NI TANZANIA KWA UPANDE WA AFRICA KWANI HATUJIELEWI KABISA!NA HATUWEZI JITAWALA TOKA FAMILY LEVEL....
Labda wewe na familia yako ndio hamuwez jitawala. Usi generalize. Mawazo ya kijinga kabisa haya huna hata chembe ya uzalendo..
 
Lowassa Ni Muhimu kwa Tanzania mara Kumi, Kwani alishinda Urais Wakapita Huko na Huko Wakinyang,anga Kompyuta ili Kuiba Ushahidi, Kisha Wakamtangaza Magufuli Urais, Urais wake aliupata Maka Shain, Ndio Maana anataka Watu Kama Jecha wapewe Tuzo, Kwani wanawaibia Madaraka. So Ujue tu habari iliyokuwepo Mjini, Iliyopo na Itakayokuwepo. Lowassa Ni Bora 10X ya Magufuli. Ndio Maana hat Magufuli akawaambi Ninyi Kuwa alipata Muujiza wa Kumshika Lowassa Mkono! Kwa Hiyo Unataka Kutuambia Unataka Kumpangia Lema aote Nini? Well Hata Mimi Niliota Lowassa akiwa Katika Mazishi ya Magufuli, Lakini Pia Nilishaota Ninamchukua Mama yangu Kwenda Kumzika! Kama Lema ailshaota Familia yake Inakuhusu? Angekuwa akizungumzia Familia yake angeweza Kutoa shuhuda Kama hizo, alikuwa akimzungumzia Magufuli, na hata Mimi Ningekuwa namzungumzia Mama yangu Ningekusimulia Niliyoota Juu ya Mama yangu, Lakini Kwa Kuwa tunamzungumzia Magufuli ndio Nikasema Niliyoota Kuwa Lowassa Yupo Kwenye Maziko ya Magufuli. Usiniulize itakuwaje, etc hayo sijui Kamuulize Yule Mzee wa Siku, Aketiye Juu sanaaaaaaa, Achana na Wanaojisema Wamechimbiliwa chini Zaidi
Mmhh. Lowasa ni bora 10x ya Magu. Hahahaha. Ubora huu upo katika nyanja zipi. Inawwzekana ubora unaozungumzia ww unahusu zile tuhuma! Labda kwa nyanja hizo ni bora kweli. Nitakuunga mkono.tuambie yeye amefanya mambo yapi ambayo unadhani unaweza kulinganisha. Labda ukitaka kumjua zaidi kwa kukusaidia si utafute story yake sehemu zote alizopita kama kiongozi.utazipata nyingi sana. Unajua mambo haya hayafichiki. Labda kizazi hiki na vingine vinne vipite
 
Safi sana
Hahaha kweli Gambo kiboko ya wavuta bangi!!
Kila bosi ana bosi wake
Hamuwezi kuwa sawa kamwe na mambo yakaenda.

Gambo piga kazi
Anae kerwa Ahame nchi kwa muda

Mmmh humu kuna wababaishaji wwngi
 
Unalinganisha walipambama na ubaguzi wa rangi na hawa viuchwala katika nchi ya demokrasia kama hii. Hahahaha. Sasa lema hapa atakua shujaa wa nini. Wa kukaa gerezani na kugoma kula au.??? Whats the agenda
Lema atakuwa shujaa kwa kuwekwa magereza kwa kupinga udikteta uchwara kwenye nchi yetu mtu kujiona kama MUNGU .
 
Mmhh. Lowasa ni bora 10x ya Magu. Hahahaha. Ubora huu upo katika nyanja zipi. Inawwzekana ubora unaozungumzia ww unahusu zile tuhuma! Labda kwa nyanja hizo ni bora kweli. Nitakuunga mkono.tuambie yeye amefanya mambo yapi ambayo unadhani unaweza kulinganisha. Labda ukitaka kumjua zaidi kwa kukusaidia si utafute story yake sehemu zote alizopita kama kiongozi.utazipata nyingi sana. Unajua mambo haya hayafichiki. Labda kizazi hiki na vingine vinne vipite

Huyu ni No1 peleka Dodoma haraka asije akadhuru watu
 
Safi sana
Hahaha kweli Gambo kiboko ya wavuta bangi!!
Kila bosi ana bosi wake
Hamuwezi kuwa sawa kamwe na mambo yakaenda.

Gambo piga kazi
Anae kerwa Ahame nchi kwa muda

Lema alikosea saaaaana kushindana na serikali mbele ya wageni kutoka nchi za nje. He ought to have kept quiet and present his case after the departure of the invited guests which would been an internal issue. I stand to be corrected as am not a politician but an IT man like Gambo.
 
Mmhh. Lowasa ni bora 10x ya Magu. Hahahaha. Ubora huu upo katika nyanja zipi. Inawwzekana ubora unaozungumzia ww unahusu zile tuhuma! Labda kwa nyanja hizo ni bora kweli. Nitakuunga mkono.tuambie yeye amefanya mambo yapi ambayo unadhani unaweza kulinganisha. Labda ukitaka kumjua zaidi kwa kukusaidia si utafute story yake sehemu zote alizopita kama kiongozi.utazipata nyingi sana. Unajua mambo haya hayafichiki. Labda kizazi hiki na vingine vinne vipite
Katika Kujali anaowaongoza, Lowassa anaweza asiwe na Mikiki ya Magufuli, Na hata Magufuli mimi simchukii, Kosa lake ni hako kaudictator kake tu, basi.
 
nakutuma nawewe,nenda ukamwambie huyo Gimbi,nasisi hatutamvumilia yeye na vi.laza wenzake..
 
"Atakayekuwa tayari kufanya kazi na sisi, tunamkaribisha kujali itikadi za chama. Ila atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia na wenyewe mmeona tumeshaanza kutuma salamu"

Hali kadhalika Meya wa Jiji la Arusha ndugu Kalist Lazaro amewaambiwa wana Arusha kwamba maagizo ya serikali wameyasikia, na watayatekeleza kama inavyotakiwa.

Nae Waziri Mkuu amewaeleza watendaji wa jiji la Arusha kusoma kitabu cha ilani ya Chama cha Mapinduzi ili waitekeleze, hata kama hawapendezwi na rangi ya kijani na njano ya kitabu hicho, basi wachukulie ile rangi ni ya Yanga.
Buhahahahah eti rangi ya yanga
 
Ana maanisha nini kuwa serikali imeingilia dhamana ya Lema?

Kufanyakazi kwa visasi hakutamsaidia kitu, hawezi kuwa mkuu wa mkoa maisha yake yote.

Tatizo wamesahau nao ni wanadam wa mwili na nyama, na wanafanya kila kitu wafanyacho wenzao! Wanaamini kuwa wao wameundwa kwa vyuma, na hawatishiki, mbaya zaidi wanaamini kuwa wataishi milele! Wako wapi akina Hitler, Idd Amini, Mubaraki, Ghadafi, na wengine wengi??! Maisha yana mengi ya kujifunza, na cheo ni dhamana tu, hautakufa nacho. Hii kiburi waliojipandikiza hawa wakuu wetu sio nzuri, wasijiamini kuwa watakua kwenye hizo position milele. What goes round, comes round!
 
kesi ya lema gambo anahusika sana...
ANajidanganya, sasa atakuwa na wakati mgumu wa kumwachia Lema.Lema haombi msamaha, na mawakili hawaendi tena.Kesi isikilizwe, halafu CCM wakaaibike moja kwa moja.Sasa sijui watamwachia kwa gia gani,na watabaki nae kwa sababu zipi?CCM wana laana mbaya,kila mtego wanaingia.
 
Kuna wakati najiuliza mambo haya rahisi kuyafanya lkn yanashindika hapa Africa..
Hivi lini nasisi tutashindana n.a. wenzetu katika maendeleo ya kisiasa,kiuchumi n.a. kijamii
Mfano ni lini tutashinda kwa kufanya mjadara la tafiti kuhusu tiba magonjwa kama Typhoid, Malaria,HIV, ni lini tutashinda kufanya tafiti kuhusu anga, ni lini tutafanya tafiti n.a. kushinda binadamu wenzetu kuakikisha kila Mtanzania n.a. Mwaafrika anapata maji safi n.a. salama,balanced diet,kazi etc
Lini tutashinda n.a. wenzetu kua bara lenye Uchumi mkubwa mpaka tunatoa misaada kwenye nchi au mabara mengine tofauti n.a. leo mashule n.a. bara bara utasikia kwa hisani ya watu wa Marekani au EU..
It is real astonishing. ...viongozi wako busy nakujengeana chuki n.a. magomvi yasiyo n.a. faida kwa watu
AFRICANS LETS WAKE UP
 
Tatizo wamesahau nao ni wanadam wa mwili na nyama, na wanafanya kila kitu wafanyacho wenzao! Wanaamini kuwa wao wameundwa kwa vyuma, na hawatishiki, mbaya zaidi wanaamini kuwa wataishi milele! Wako wapi akina Hitler, Idd Amini, Mubaraki, Ghadafi, na wengine wengi??! Maisha yana mengi ya kujifunza, na cheo ni dhamana tu, hautakufa nacho. Hii kiburi waliojipandikiza hawa wakuu wetu sio nzuri, wasijiamini kuwa watakua kwenye hizo position milele. What goes round, comes round!
kwahyo unaunga mkono kuwa na mbunge wa matusi kwa viongozi?
 
Asante sana kwa Taarifa Kumbe yale yanayosemwa Kutokea huko Arusha Kuwa hii kesi ni yeye yupo nyuma ya pazia kwa sababu anataka ubunge bora leo Mungu amemuonyesha
Mlisema Gambo si chochote pale Arusha mbele ya Lema. Na kwamba Lema ni rais wa Arusha, sasa mbona anatolewa jasho na visheria vidogo tu?
 
Safi sana
Hahaha kweli Gambo kiboko ya wavuta bangi!!
Kila bosi ana bosi wake
Hamuwezi kuwa sawa kamwe na mambo yakaenda.

Gambo piga kazi
Anae kerwa Ahame nchi kwa muda
wajinga km ww hampaswi kuwa huku jf
 
Kwa upeo mdogo c vema kushabikia mwenzako anapopatwa na matatizo. Kwa maana tatizo halina mmoja na cheo ni dhamana heshima ni kwa mkubwa na mdogo...
 
nakutuma nawewe,nenda ukamwambie huyo Gimbi,nasisi hatutamvumilia yeye na vi.laza wenzake..
Wewe na nani ?? Na familia yako labda. Achana na wananchi wsngine wapenda maendeleo
 
Back
Top Bottom