Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Mrisho Gambo: Atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia

Nani anaikumbuka ile SMS aliyotumiwa na mke wa lema?
 
Ikitokea kuna Fursa ya Kisiasa na Wagombea ni Paul Makonda na Mrisho Gambo sijui Bavicha watamchagua Nani?
 
Oh kumbe basi ni sawa wale waliokuwa wanasema kuna mkono wa Magufuli kwenye kesi ya Lema
Asante kwa kutuma salamu Gambo

Ila pia na mwisho wa hili saga usikae kimya uje utume salamu
Japo mwisho wake mimi na wewe hatuujui naomba niwe hai nikishuhudia ukituma salamu
 
Ukiifahamu law of Karma huwezi nena hivyo mkuu Gambo.Muda is one of the best teacher
 
Kwako Mgambo.....Lema hawezi kukuheshimu wewe wala akili ndogo yeyote yule
Kunawatu walifungwa miaka 500 misri na Abdel gamal naseer lkn walitoka na Nasser alitoka madarakani
Ivory Coast bagbo aljimilikisha kabsa inchi
1480777762122.jpg

Yuko wapi asaiv?

Bring back our tanzania Watanzania hatuna roho mbaya kama zenu [emoji35]
 
Damu Za Vijana Masikini Walioporwa Na Lema Kabla Hajawa Mbunge Zitamlilia Daima - Laana Itamtafuna Daima
 
Kwa io viwanda vitakuja kwa style io? Anayepaswa kumkaribisha Gambo ni nan
 
Safi sana
Hahaha kweli Gambo kiboko ya wavuta bangi!!
Kila bosi ana bosi wake
Hamuwezi kuwa sawa kamwe na mambo yakaenda.

Gambo piga kazi
Anae kerwa Ahame nchi kwa muda
Hakuna choo karibu !
 
"atakayekuwa tayari kufanya kazi na sisi, tunamkaribisha kujali itikadi za chama. Ila atakayetaka kushindana na serikali, hatutamvumilia na wenyewe mmeona tumeshaanza kutuma salamu"

Hali kadhalika Meya wa Jiji la Arusha ndugu Kalist Lazaro amewaambiwa wana Arusha kwamba maagizo ya serikali wameyasikia, na watayatekeleza kama inavyotakiwa.

Nae Waziri Mkuu amewaeleza watendaji wa jiji la Arusha kusoma kitabu cha ilani ya Chama cha Mapinduzi ili waitekeleze, hata kama hawapendezwi na rangi ya kijani na njano ya kitabu hicho, basi wachukulie ile rangi ni ya Yanga.
Kumbuka tu hicho cheo kina mwisho wake,hutakaa nacho milele...sio vizuri kutumia madaraka vibaya kwa kuwanyanyasa wanyonge eti tu kisa mnamiliki dola..yanamwisho yote haya
 
Yeye siyo wa kwanza kama anatafutia kick Arusha asahau .
 
Mbona vitu kama anguko LA uchumi, umaskini, ukata , ujinga na maradhi vinazidi kuichezea serikali wameshindwa kuvishughulikia????
 
niliwahi kumsikia mbunge 1 katika bunge la katiba kuwa kuna viongozi hapa wakifa watu badala ya kuhuzunika watakuwa wanachekelea, simkumbuki ni nani yule mbunge na ndio ninayoyaona
 
Back
Top Bottom