• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mrema...By Remmy Ongala.....

St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,321
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,321 2,000
Nilikuwa jukwaa la siasa nafuatilia kisa cha waziri Kagasheki na meya Amani,nikakumbuka kisa cha Kinana kuwa katibu mkuu,Nikajikuta namkumbuka marehemu Ongala...Tafadhali burudika nami....

 
Last edited by a moderator:
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Amavubi Jamii Photos 10
tamimusalim Jamii Photos 27
Barbarosa Jamii Photos 2
MziziMkavu Jamii Photos 0
Afande Fojuman Jamii Photos 20

Forum statistics

Threads 1,403,635
Members 531,313
Posts 34,429,932
Top