Mrejesho: Nimemrudisha mke na mtoto ukweni baada ya kukosa kazi kwa miezi 3


Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Ndugu zangu,
Kwanza mfahamu kwamba natumia Kinokia cha Tsh 15,000 (true) kusoma jumbe zenu, na kila baada ya muda flani ninalzimika kupanda gari kutoka Misheni hadi Mtongani kwenda kuwajibu Internet Cafe.

Bila jumbe za kutia moyo humu ndani mimi leo nisingekuwepo. Nimekuwa nikisoma jumbe zenu huku nikibubujikwa na kujihurumia sana. Hadi jana saa 4 usiku, nilipokuwa nikiendelea kusoma jumbe za wanaJF, mke wangu alinipigia simu kunijulia hali (hatujaongea tangu aende kwao), nikafuta machozi ili niongee katika hali ya kawaida. Hakugundua lolote, basi...tukatakiana usiku mwema.

Leo saa 9 mchana nikiwa najiandaa kwenda kwa baba mdogo huko Kitunda (ndio mtu wa mwisho ninaweza kulazimisha kwenda kufia mlangoni kwake), nikapokea simu ya mwanaJF, tukaongea, nikamweleza hali ilivyo, basi tukaagana. Baada ya dakika 2, Tsh 100,000 ikaingia kwenye simu! KIDOGO NIANGUKE.

Nikampigia kumshukuru sana, pia akasema niandike namba yangu. Ni Tigo: 0653 257566. Basi nimeahirisha kwenda kwa Bamdogo niko Mtongani ninaandika. Hadi jioni tena, wacha nirudi nyumbani.

UPDATE 2:
Ndugu asanteni sana. Nimepokea msaada wa Tsh laki 1 ingine kutoka kwa mwanaJF ambaye na yeye anaishi nje ila ametumia mwenyeji aliye hapa Dar. Wakikubali nitawajulisha ID zao. Ila kikubwa ni shkrani za dhati kwa jumbe zenu na fedha zenu.

Asubuhi ya leo pia niliitwa na Afisa Jeshi mmoja ambae ni mwanaJF, nikamtembelea hapo kambini, kanitia moyo, kanipa chakula na nimepata tumaini. MBARIKIWE NDUGU ZANGU.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,237
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,237 280
Ndugu zangu,
Kwanza mfahamu kwamba natumia Kinokia cha Tsh 15,000 (true) kusoma jumbe zenu, na kila baada ya muda flani ninalzimika kupanda gari kutoka Misheni hadi Mtongani kwenda kuwajibu Internet Cafe.

Bila jumbe za kutia moyo humu ndani mimi leo nisingekuwepo. Nimekuwa nikisoma jumbe zenu huku nikibubujikwa na kujihurumia sana. Hadi jana saa 4 usiku, nilipokuwa nikiendelea kusoma jumbe za wanaJF, mke wangu alinipigia simu kunijulia hali (hatujaongea tangu aende kwao), nikafuta machozi ili niongee katika hali ya kawaida. Hakugundua lolote, basi...tukatakiana usiku mwema.

Leo saa 9 mchana nikiwa najiandaa kwenda kwa baba mdogo huko Kitunda (ndio mtu wa mwisho ninaweza kulazimisha kwenda kufia mlangoni kwake), nikapokea simu ya mwanaJF, tukaongea, nikamweleza hali ilivyo, basi tukaagana. Baada ya dakika 2, Tsh 100,000 ikaingia kwenye simu! KIDOGO NIANGUKE.

Nikampigia kumshukuru sana, pia akasema niandike namba yangu. Ni Tigo: 0653 257566. Basi nimeahirisha kwenda kwa Bamdogo niko Mtongani ninaandika. Hadi jioni tena, wacha nirudi nyumbani.
Jamani Mungu ampe heri nyingi huyo maana jf, Mungu akutangulie pia
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,389
Likes
1,587
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,389 1,587 280
Nyingine iko hivi,unapata kazi halafu unaoa kisha unapata mtoto,ghafla unaachishwa kazi,maisha yanakuwa magumu,unashindwa kulisha familia,inabidi mke arudi kwao hadi upate ajira.Inatia huruma sana.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Mkuu nikuelekeze baa ya totoz wa ukweli? natania mkuu
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,854
Likes
1,750
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,854 1,750 280
wanaume tumeumbwa matesooooooo.....mateso kuhangaika
 
Gormahia

Gormahia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
435
Likes
175
Points
60
Gormahia

Gormahia

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
435 175 60
Daaah kaka MUNGU wetu awe nawe katika mahangaiko ya maisha usikate tamaa mkuu.
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,411
Likes
1,841
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,411 1,841 280
najua umezimis bia na totoz, but hyo pesa jitahd ui2mie vzur kaka
 
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,724
Likes
991
Points
280
Age
72
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,724 991 280
Pole sana mkuu najua unajisikia vibaya kwa matatizo unayopitia
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,172
Likes
660
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,172 660 280
pole sana tupo pamoja
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,382
Likes
15,414
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,382 15,414 280
Bwana awe nawe na akutie Nguvu
 
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,864
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,864 280
Kwa nini usifanye biashara hata ya kuuza maji ya kandoro au sigara ambazo mtaji wake ni kama 30000 hivi?? Tatizo mmekariri kuajiliwa
 
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
1,709
Likes
668
Points
280
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
1,709 668 280
hope hiyo hela utaitumia kuanzishia biashara na sio kwa kula.all the best
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,389
Likes
1,587
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,389 1,587 280
Kila mtu amepewa uwezo wa kupata RIZIKI,wapo wa kuongea tu,kuandika,kulima,kutumia nguvu za mwilini,kufuga nk,si vyote unaweza fanya.
 
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,965
Likes
3,181
Points
280
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,965 3,181 280
Katika JamiiForums kuna watu wana huruma sana, shida za watu wanazichulia kama zao!
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Pole sana mkuu najua unajisikia vibaya kwa matatizo unayopitia
mkuu, i really feel bad. i've been through hard times...but this? it's life threatening.
 

Forum statistics

Threads 1,236,292
Members 475,050
Posts 29,253,134