Mrejesho: Mke mwenye wivu, nawashukuru wana JF kwa msaada wenu


Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,953
Likes
1,578
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,953 1,578 280
Ndugu zangu naomba nilete mrejesho wa ushauri wenu,

Ni majuzi nilifungu uzi hapa, unaosema hivi Mke mwenye wivu uliopitiliza nilipitia kila coment ya mtu wengi walinambia huyo atakua anakusaliti hivyo anajikinga.

Mimi ni muoga sana sipendagi kumfatilia hata simu yake sitakagi kushika, nilimwambia mke wangu nimeulizia kwa watalaamu wa mahusiano wameniambia wewe utakua ndo mchepukaji.

Alistuka sana mpaka nikahisi kuna kitu, juzi tumezinguana kidogo, zimepita siku tatu maelewano hakuna kabisa mpaka leo asubuhi nimeamka nikashika simu yake sikuamini macho yangu, nimekuta SMS anachat na jamaa ambaye ni mpangaji mwenzetu sehemu nilipomfungulia ofisi kwakweli nimeumia sana nilichofanya ni kumnyang'anya funguo za ofisi kuna mdogo wangu ndo kaenda kufungua, mimi mwenyewe nimeshindwa kufanya kazi nimerudi nyumbani tupo tunaangaliana tu sina cha kumfanya.

Naombeni ushauri mwingine
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,243
Likes
641
Points
280
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,243 641 280
Usimuache mkeo/mumeo isipokua kwa uzinzi.
Mimi ni mwanamke lakini nakwambia ikifikia hatua mwanamke kakuchiti jua amekuchoka hadi mwisho...sisi huwa tunapenda ndo tunagawa mbunye nyinyi wenzetu huwa mnatamani tu na kusuuza rungu,huwa hampendi pengine kwa dhati kama ilivyo sisi,hakunaga bahati mbaya kwa mke wa mtu kugawa mapenzi jua kapenda
Trust me unaishi na nyoka
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,329
Likes
10,610
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,329 10,610 280
Hebu muulize ni kwanini aliamua kugegedwa nje!!!?
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,953
Likes
1,578
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,953 1,578 280
mkimaliza kuangaliana mwambie akusanye kilichochake, akigoma jiondokee mwanaume kutafuta bwana
Asante mkuu lakini tuna mtoto mdogo wa mwaka mmoja
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,896
Likes
3,648
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,896 3,648 280
Asante mkuu lakini tuna mtoto mdogo wa mwaka mmoja
Sasa ushauri unaomba wa nini kama mtu amekuambia mkimaliza kuangaliana akusanye kilicho chake aondoke au wewe ndio uondoke..kama unaona mna mtoto mdogo basi ushauri mwingine baki na mke wako
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,995
Likes
4,457
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,995 4,457 280
Hilo li avatar unatutisha
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,763
Likes
2,309
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,763 2,309 280
Amani katika ndoa ndiyo pekee itakufanya mwanaume uchakalike kuboresha maisha ya familia yako.

Kama mkeo kakengeuka na kuwa mchepukaji ni kwamba hakuthamini, hakuheshimu ww na ndoa yake kiujumla.

Fanya kila uwezekano kujiweka mbali na misukosuko ya ndoa.
Ni muda wa kutafuta hela huu sio kuendekeza ndoa na mke [HASHTAG]#pasuakichwa[/HASHTAG]
 
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
2,807
Likes
1,949
Points
280
Age
36
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2016
2,807 1,949 280
Hebu muulize ni kwanini aliamua kugegedwa nje!!!?
Hili ni swali la msingi sana, ila kwa aliyekomaa ubongo. Vinginevyo ni shida, hapa utaelezwa mapungufu yako,,,,, na kukomaa zaidi ni kuyarekebisha kupitia huyohuyo uliye naye. Ndoa sio jumuiko la kiudikteta, ni maridhiano tu. Kuna wakati hata sisi wanaume huwa tunajisahau ktk mambo mengi sana ya kindoa,,, tunapelekea kusalitiwa.

Kama msaliti anakuonea wivu,, nini maana yake hapo? Hapendi kufanya ayafanyayo labda.
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,953
Likes
1,578
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,953 1,578 280
Hili ni swali la msingi sana, ila kwa aliyekomaa ubongo. Vinginevyo ni shida, hapa utaelezwa mapungufu yako,,,,, na kukomaa zaidi ni kuyarekebisha kupitia huyohuyo uliye naye. Ndoa sio jumuiko la kiudikteta, ni maridhiano tu. Kuna wakati hata sisi wanaume huwa tunajisahau ktk mambo mengi sana ya kindoa,,, tunapelekea kusalitiwa.

Kama msaliti anakuonea wivu,, nini maana yake hapo? Hapendi kufanya ayafanyayo labda.
Wanawake wana tamaa ya hela ndefu nilijibana asikae nyumbani nikamfungulia duka la ml 3 uyu jamaa ana maduka ya jumla hapa jiran
 
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
939
Likes
420
Points
80
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
939 420 80
unaoneka kuzama sana kwenye mapenzi mkuu,zama kwenye maisha yako yabadae pamoja na familia pendwa kutoka kwa Mungu...
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,987