Mrejesho: Je ndoa hii nani mkosaji?

Mrejesho: Je ndoa hii nani mkosaji?

Tatizo lako sio Ndoa umekuja Kufanyia Promo Dawa ya Mganga wa Malawi
 
Hakuna kitu Kibaya Mno kama kumshauri Mke/mume/mpenzi kuachana na Mwenzake...yaani bora umshauri waendelee maana hawa watu hawatabiriki unaeza ukampanga vizuri waachane kumbe wanarudiana na aibu inabaki Kwako!

Nilikuwa na rafiki yangu mmoja alikuwa anatendwa Vibaya na demu wake.....yaani mbele ya hadhara demu wae analiwa na watu wanajua demu wa fulani analiwa...si nikamshauri jamaa aachane na manzi wa dizaini hio..akanielewa bhanaa....weeh demu kuja si jamaa akanigeukaa...ndo wakawa kinyume na mimi.........yaani toka siku hio Nikajifunza!
 
Umejichanganya zaidi ya jana, Nimepifia post zako zote mbili kwa kurudia rudia umejichanganya kwenye mambo makuu mawili.

Kubwa na hatari zaidi ni kupewa dawa ya kuziba K ya mwenzako, kumbuka umeondoa furaha ya dada poa wa watu kila siku atakuwa analaani na kulia juu ya ulichomfanyia japo hajui kuwa ni wewe ila chozi lake haliyaenda bure.

Mbili, dawa ulizopewa siku ukijichanganya kwenye mashart utajuta na kulia kama vile uko jehanum, na latatu ni kuvunja uchumba wa miaka saba na kuchanganywa na **** ya huyo mwanamke ulienae ambae ametulizwa na mapepo wala sio ww.
 
Ngoja mkeo akutane na mabaradhuli ya mjini, ikiziba papuchi wanahamia tobo lingine.

Kumbe ndoa mnazipenda lakini mbwembwe kibaaao. Pambana na hali zako baba
[emoji3] [emoji3] [emoji3] et mlango wa nyuma...
Akiligundua nalo ataliziba
 
Huyu jamaa ni mganga tapeli aitwae Mtu Mzito au mganga tapeli mkuu aitwae Mungwa Kabili. Jamaa ni matapeli wakimataifa. Ukimtafuta huyu jamaa PM umeliwa. Hawa jamaa ni profesional conman. matapeli wakimataifa.

Mtafute utapeliwe mchana kweupe
 
Ngoja mkeo akutane na mabaradhuli ya mjini, ikiziba papuchi wanahamia tobo lingine.

Kumbe ndoa mnazipenda lakini mbwembwe kibaaao. Pambana na hali zako baba
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] eti tobo lingne duu
 
Wewe na mama ko wote mna shida eti anakupeleka kwa mganga kisa mtu ambaye mwenyewe anashindwa kujirespect as somebody his wife nakutuliza papa lake mpaka atulizwe na madawa.Wait and see siku atakapopata mganga wa kumfungulia hiyo miuchawi yenu akikuletea ngwengwe mwambie mamako tena akupeleke kwa mganga tena wa kukuponyesha.Kweli hujielewi dume zima kujisifia ushirikina .
 
Haukumpaka kwenye Mtandao Pendwa (071)? Watu wabaya, watapita huko
 
Vip mkuu mkeo akiamua awe anagawa tigo?
Unalazimishaje ndoa kiasi hicho?
Na huyo dada mwingine uliyempaka huo ushirikina wako alikuwa anahusika nini na mambo yako, kwa nini ufanye majribio kwenye mwili wa mtu?
 
Back
Top Bottom