Mpezi wangu hataki tufanye mapenzi kwenye Taa.

Mpezi wangu hataki tufanye mapenzi kwenye Taa.

Shekidodo

Member
Joined
Oct 21, 2013
Posts
51
Reaction score
4
Habari zenu wana MMU.

Nina mpenzi wangu ni miezi 6 sasa nimekua nikimgegeda kwenye giza tuu hataki tufanye kwenye mwanga.. Kwa nini hili jamani?
 
Seriously, mimi binafsi nimechoshwa na sredi za aina hii, aaaaagggghhhh!!!
 
Anaogopa chabo huyo, ni kawaida tu sio jambo la kushangaza nadhani wengi sana watakuwa wanapenda giza na ata kama taa ipo basi yenye mwanga hafifu
 
Habari zenu wana MMU.

Nina mpenzi wangu ni miezi 6 sasa nimekua nikimgegeda kwenye giza tuu hataki tufanye kwenye mwanga.. Kwa nini hili jamani?

Shekidodo hebu nikuulize swali kabla ya kukujibu. Kwa nini wewe unapenda kwenye mwanga? Ikiwa ndio hivyo yeye pia anapenda gizani!!!!!!!!!

Inawezekana kabisa akiwa gizani huwa anajisikia raha zaidi kuliko awapo kwenye mwanga, kama ilivyo kwako pia kwenye mwanga.

Kwa hiyo basi mwambie muwe mnapeana zamu, leo kwenye mwanga, kesho gizani ili ku-balance..........Tehetehetehe teheheheeeee!!!
 
Last edited by a moderator:
labda
1. ana mashine nyeusii
2. ana kilimo cha fungus
:majani7::majani7:wasalaaam
 
Habari zenu wana MMU.

Nina mpenzi wangu ni miezi 6 sasa nimekua nikimgegeda kwenye giza tuu hataki tufanye kwenye mwanga.. Kwa nini hili jamani?

ni Pm namba yake ili nimpe darasa....... Mambo ya kumuuliza yeye unakuja kutuuliza sisi si umbulula huo
 
Siku moja msuprise akishasasambua uwashe hata tochi
usiache kuleta mrejesho
 
1 inawezekana kashaliwa 0713 sasa chuma mboga utaona

2 kashaambukizwa fangasi ataki uone

3 wewe ni me au ke?
 
Shekidodo hebu nikuulize swali kabla ya kukujibu. Kwa nini wewe unapenda kwenye mwanga? Ikiwa ndio hivyo yeye pia anapenda gizani!!!!!!!!!

Inawezekana kabisa akiwa gizani huwa anajisikia raha zaidi kuliko awapo kwenye mwanga, kama ilivyo kwako pia kwenye mwanga.

Kwa hiyo basi mwambie muwe mnapeana zamu, leo kwenye mwanga, kesho gizani ili ku-balance..........Tehetehetehe teheheheeeee!!!

AU HUJAMUONA AKIWA MTUPU AKIWA KWENYE MWANGA?teh teh teh michezo ile ya ovyo inapendeza gizani au hujajaribu, jaribu leo uone teh teh teh
 
Mimba ya jini yalio mkuta mustafa alipo washa taa jaribu na ww
 
Back
Top Bottom