Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,950
- 168,805
Mi nishawahi kuwaona, wanakatika hao....hahahaaa! Hyo nafikir kweli kwasababu mpaka umri huu sijawahi kumuona paka akifanya hayo mambo
Mi nishawahi kuwaona, wanakatika hao....hahahaaa! Hyo nafikir kweli kwasababu mpaka umri huu sijawahi kumuona paka akifanya hayo mambo
sikunyingine ukianza kufanya fika mahali mbebe ka muinamishe kwenye switch ya taaa washa uone kama atachomoa dushe
Mi nishawahi kuwaona, wanakatika hao....
mwanga wa blue au nyekundu ndo mzuri... mwnga mweupe peee sitakimmm! Na ww kwa maneno....... Vp ww huogopi kwenye mwanga?
mwanga wa blue au nyekundu ndo mzuri... mwnga mweupe peee sitaki
kwann hupendi mweupe?
kwa sababu mimi mweusi
tena na ulivyomwepe toto la kichaga acha kabisa! Yaan hapo ni full mwanga ili kushuhudia ustad wa uumbaji wa Mungu
Seriously, mimi binafsi nimechoshwa na sredi za aina hii, aaaaagggghhhh!!!
Habari zenu wana MMU.
Nina mpenzi wangu ni miezi 6 sasa nimekua nikimgegeda kwenye giza tuu hataki tufanye kwenye mwanga.. Kwa nini hili jamani?
mimi mweusi titii tiiiiiiii yani ni balaaaaa
mmmh! Mbona unajikana aisee!! Hahahaaaaa