Mpenzi


S

simple s

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
13
Points
20
S

simple s

Member
Joined Oct 3, 2011
13 20
Jamani hivi inakuaje mtu unakuwa na girlfriend wako afu inafika time anakwambia ye mambo mengi afu sometime anakuwa na jeuri, kiburi, then anapenda sana kukaa na wanaume wengine na si wewe?
Waungwana toeni mawazo
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,136
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,136 2,000
Ana homa ya vipindi!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
too early to judge but may be on the way kukupiga chini

anaona hufai kuuza nae sura
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,552
Points
1,500
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,552 1,500
Kabla cjajaj, tabia na mwenendo wako ni wa wewe nawe kujiuliza.....pengine una'mboa.....maana kuna wanaume wengine kazi yetu ni kujisifiaaaaa.....mimi hivi, mimi vile......tukipewa mzigo...tunapata below. Anza kujicheck wewe kwanza
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Hakupendi!
Hana dira na wewe
Anaona unampotezea muda!


Jamani hivi inakuaje mtu unakuwa na girlfriend wako afu inafika time anakwambia ye mambo mengi afu sometime anakuwa na jeuri, kiburi, then anapenda sana kukaa na wanaume wengine na si wewe?
Waungwana toeni mawazo
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Hivi mlishawahi kuona mtu anatoka na mwenzi ambae japo anampenda lakini anakuwa embarrassed kuwa nae in public? Sijui nawazaje leo, kha!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Hii ina tokea!
Hivi mlishawahi kuona mtu anatoka na mwenzi ambae japo anampenda lakini anakuwa embarrassed kuwa nae in public? Sijui nawazaje leo, kha!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Ahsante loya. Nikajua naanza kudata. Na unakuta the embarrassing character yeye anaiona kawaida tu hata ukiisema. Mwisho mnajikuta mnakwepana sasa. Mmh, dunia ngumu sana hii.
Hii ina tokea!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Tukiacha swala la wapenzi nadhani kuna watu una wapenda lakini kuna sehemu sehemu kwenda nao huwezi na una kwepa! Mambo ya binadamu hayo! Yeye kwake anaona kawaida tu maana kazoea!

Ahsante loya. Nikajua naanza kudata. Na unakuta the embarrassing character yeye anaiona kawaida tu hata ukiisema. Mwisho mnajikuta mnakwepana sasa. Mmh, dunia ngumu sana hii.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
May be.....kuna mambo unayafanya yanamboa
au manyoya tayari
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
hujajitambua bado. utakapojitambua basi utakuwa gentleman na sio baby boy.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Kuna meeting nilikaa next to mdada mrembo, hanuki jasho so that was a plus. Anachokonoa pua na kuviringa makamasi throughout. Sipati picha umeenda nae dinner, mmmh! Mitihani ya maisha
Tukiacha swala la wapenzi nadhani kuna watu una wapenda lakini kuna sehemu sehemu kwenda nao huwezi na una kwepa! Mambo ya binadamu hayo! Yeye kwake anaona kawaida tu maana kazoea!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Daah hapo lazima uzalendo ukushinde na unakuta mmezoena lazima useme umeshiba!

Kuna meeting nilikaa next to mdada mrembo, hanuki jasho so that was a plus. Anachokonoa pua na kuviringa makamasi throughout. Sipati picha umeenda nae dinner, mmmh! Mitihani ya maisha
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Points
195
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 195
It seems you have lost attraction buddy.......you have become more predictable,in short a wussy!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
wengine huwa hapendi kuonekana na watu kama anatembea na mtu fula na ndo maana huwa wanapenda kujichanganya na wengine nimazoea kukaa vijiweni na wengine wapenzi wao wanawaboa
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
Kuna meeting nilikaa next to mdada mrembo, hanuki jasho so that was a plus. Anachokonoa pua na kuviringa makamasi throughout. Sipati picha umeenda nae dinner, mmmh! Mitihani ya maisha
Hahahahaha! Au anakula huku anaongea , anaacha kinywa wazi mpaka unaona chakula kilichopo ndani ya mdomo. na anatafuna nywa , nywa , yaani mpaka kinywa kinatoa sauti. akitaka kitu mfano maji hakuombi ananyoosha mkono mpaka yalipo. Hahahahaha aaaaaaaaaaaaaaa! na huyo je utasemaje @ King'asti
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
si bora kuongea, anachekaaa na misosi iliyotafunwa nusu imetulia juu ya ulimi. ushawahi ona mtu anacheka hadi unaona kimeo (sijui ndo kidaka tonge?). aaah, acha tu aisee. shukuru Mungu kama wazazi wako walikufundisha manners. mtu akinywa maji anavuuta utasema dawa ya pumu :shut-mouth:

Hahahahaha! Au anakula huku anaongea , anaacha kinywa wazi mpaka unaona chakula kilichopo ndani ya mdomo. na anatafuna nywa , nywa , yaani mpaka kinywa kinatoa sauti. akitaka kitu mfano maji hakuombi ananyoosha mkono mpaka yalipo. Hahahahaha aaaaaaaaaaaaaaa! na huyo je utasemaje @ King'asti
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
si bora kuongea, anachekaaa na misosi iliyotafunwa nusu imetulia juu ya ulimi. ushawahi ona mtu anacheka hadi unaona kimeo (sijui ndo kidaka tonge?). aaah, acha tu aisee. shukuru Mungu kama wazazi wako walikufundisha manners. mtu akinywa maji anavuuta utasema dawa ya pumu :shut-mouth:
hahahahaaaaaaaaaaaaaaaa! yaani umenifanya nicheke sana , U make my Day @ King'asti
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,639
Top