Mpenzi wangu sild hataki kunipa mpaka nimuoe kwa ndoa!

Mpenzi wangu sild hataki kunipa mpaka nimuoe kwa ndoa!

Unapigwa ww, Hujala ss umejuaje chakula akijachacha(bikra) ok Kama ataki kutoa mzigo Hadi ndoa na ww usimudumie Hadi ndoa.
 
Kasheshe ni kwenye imani, mimi kama mimi linapokuja suala la imani nikijuona hapa sibadilishi,(which is siezi kubadili dini) basi kiroho safi nenda salama. Mambo ya kuzaa watoto tuanze kuchanganyikiwa wafate imani gani noooo
 
Wakulungwa nimedate na binti mmoja ambaye ni bikra kwa miezi mitatu na nimempenda sana niko tayari kumuoa hata leo ila tangu nimedate nae hataki kunifungulia mlango nipite kwasababu anadai siku atanifungulia mlango ni baada ya ndoa yetu na anataka ndoa ifanyike 2025

Nimekaa chini nimefikiria sana nimeona ni ujinga kwasababu siwezi kuvumilia nikisubiri kupita ndani kwa muda wote huo pia siwezi kutumia fedha zangu kufunga harusi ya mamilioni na mtu ambaye ameninyima Valve

Lengo langu lilikua moja tu anipe Valve nijaze upepo na niende kwa wazazi wake hata leo nipo tayari ila yeye ndiye
1747092362859.png
 
Back
Top Bottom