Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

kwani aliyekwambia penzi la kweli mpaka m do nani?
Km una mapenzi ya kweli/dhati unaharaka ya nn?
Oa uoewe kihalali
...acha kumdanganya kijana wa watu bana...bila kukamuana hapo hakuna kitu....wewe utafurahi upo na mtu mnaongea na kucheka cheka bila kukamuana kweli....wew mwenyewe utafurahi kweli
 
Habari wakuu!
Nilianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada mmoja miezi 6 iliyo pita.
Tumependana,na tunajaliana kwa hali zote.
Shida inakuja pale tu ninapo muomba game,
analeta lame excuses kibao,mara et ni too early,
mara ngoja afikirie kwanza,
mara et had nijitambulishe kwao!
HAJAWAH KUNIPA HATA SIKU MOJA!
Wakuu,et inawezekana kuna penzi la kweli hapa?

Unatafsirije penzi la kweli?------- au penzi la kweli ni lazima lihusishe tendo la ngono?
 
Ukioona hvyo huyo dem anajistukia,kitu majimaji songea sana,anajua akikupa tu utashtukia na kummwaga
 
mm nafikiri kwanza jiulize wewe unampernda huyo mdada?pili kwa lego lipi?kama ni ndoa haina haja ya kutaka uzini naye ss hv mda ukuifika mtafanya tuu coz apo hata uchumba bado,but ukiwa una mvumilia unatakiwa uwe naye karibu like weekend na cku nyingine pia ucmwache iddle mwisho atakuzoea then mtafanya aratibu nyingine tuu
 
Habari wakuu!
Nilianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada mmoja miezi 6 iliyo pita.
Tumependana,na tunajaliana kwa hali zote.
Shida inakuja pale tu ninapo muomba game,
analeta lame excuses kibao,mara et ni too early,
mara ngoja afikirie kwanza,
mara et had nijitambulishe kwao!
HAJAWAH KUNIPA HATA SIKU MOJA!
Wakuu,et inawezekana kuna penzi la kweli hapa?



Inategemeana mkuu kwani siku hizi hakuna mapenzi ila Ze Comedy tu. Pengine ana mboo kama wewe hivyo anaona haibu kukupa ila anabaki kukuchezea akili tu.
 
Kaka asikwambie mtu, apo lazima uonje kama ni bwawa au kisima? Alaf ndo mzigo unaweka ndani laasivyo utajuta ukisha oa shauli yako
 
Aaagh! Miezi SITA!
Wewe bado unahudumia tu?
...
Mimi nakwambia ke akikunyima mbunye kuna namna hapo:
1-hakupendi! Anakuchuna tu! Anakuona poyoooooyo!
2-Anakasoro ambazo anahisi akikupa tu utapotea!
...
Wewe jembe bhana mi nakuamini Uskubali kuuziwa mbuzi ndani ya kiroba!
...
Sikubaliani na waliokushauri hivi:
...hakuamini: sasa hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae?
...Ameathirika: hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae? Afu si angekuambia hataki pekupeku!
Labda kidogo kama huyo ke anabikra! But utajuaje hili?
...
Mapenzi na kugegedana ni kama sarafu moja yenye pande mbili! Huwezi kuzitenganisha, na ukitenganisha hiyo sarafu inakua useless!
Dai mbunye hataki asepe!
Mi nachukiaga sana ke wachoyo! We umtimizie afu eti yeye akubanie!
Bado mapema inamaana gani? Si angechelewa kukujibu anakupenda kama bado hajakuamini!
ATOE MBUNYE, HATAKI ASEPE!!
 
Aaagh! Miezi SITA!
Wewe bado unahudumia tu?
...
Mimi nakwambia ke akikunyima mbunye kuna namna hapo:
1-hakupendi! Anakuchuna tu! Anakuona poyoooooyo!
2-Anakasoro ambazo anahisi akikupa tu utapotea!
...
Wewe jembe bhana mi nakuamini Uskubali kuuziwa mbuzi ndani ya kiroba!
...
Sikubaliani na waliokushauri hivi:
...hakuamini: sasa hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae?
...Ameathirika: hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae? Afu si angekuambia hataki pekupeku!
Labda kidogo kama huyo ke anabikra! But utajuaje hili?
...
Mapenzi na kugegedana ni kama sarafu moja yenye pande mbili! Huwezi kuzitenganisha, na ukitenganisha hiyo sarafu inakua useless!
Dai mbunye hataki asepe!
Mi nachukiaga sana ke wachoyo! We umtimizie afu eti yeye akubanie!
Bado mapema inamaana gani? Si angechelewa kukujibu anakupenda kama bado hajakuamini!
ATOE MBUNYE, HATAKI ASEPE!!

Hahahahaaa uo ndo mpango mzima, mi mwenyewe ili nipate uakika wa kusema huyu demu wangu lazima niwe nishapiga mzigo! Kaulimbiu ni MZIGO KWANZA NDOA BAADAE
 
Habari wakuu!
Nilianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada mmoja miezi 6 iliyo pita.
Tumependana,na tunajaliana kwa hali zote.
Shida inakuja pale tu ninapo muomba game,
analeta lame excuses kibao,mara et ni too early,
mara ngoja afikirie kwanza,
mara et had nijitambulishe kwao!
HAJAWAH KUNIPA HATA SIKU MOJA!
Wakuu,et inawezekana kuna penzi la kweli hapa?

Una wasiwasi hana kifanyio au unataka kujua uwezo wa injini? Kajitambulishe bhana
 
Eeee! Ndio manake! Mambo ya kubaniana mbunye mambo ya kizamani bhana!!

Hahahahaaa uo ndo mpango mzima, mi mwenyewe ili nipate uakika wa kusema huyu demu wangu lazima niwe nishapiga mzigo! Kaulimbiu ni MZIGO KWANZA NDOA BAADAE
 
...acha kumdanganya kijana wa watu bana...bila kukamuana hapo hakuna kitu....wewe utafurahi upo na mtu mnaongea na kucheka cheka bila kukamuana kweli....wew mwenyewe utafurahi kweli

Ndo hapo chacha,
si watu wataniona basha?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom