Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

kaka usimwache huyo anatafuta uhakika wa ndoa yake bt usije ukamwoa kabla hamjado! wengine siku hizi hata vizazi ha2na 2nataka 2 2weke heshima ya kuolewa mwenyewe nilikua na msimamo huo wa kuto kudoooo na mwanaume wangu amenivumilia 1 yr ktk mahusiano bila kudooo mwenyewe nikawa na wasi2 nikamsubir aliponiomba tena kudoo nikakubali 2kadoo na hakukua na tatizo NB; MAPENZI SIO KUDOO BT NI LAZIMA KUDOO JAMAN KABLA YA KUOANA COZ WENGINE NI MASHOGA NA WENGINE HAWANA HATA KIZAZI KWA KUYOA MIMBA WANAKUDANGAYA NI MABIKRA. wanaume kama umempenda mschana kwa thati ikiwezekana mpe mimba kuhakikisha uwepo wa kizazi.
 
Big up girl we ni mwasherati akupe kwani huyo mkeo! Unataka umchezee sister wa watu then usepe! Kama kweli unampenda kwa nini usingoje umuoe!
 
kwani aliyekwambia penzi la kweli mpaka m do nani?
Km una mapenzi ya kweli/dhati unaharaka ya nn?
Oa uoewe kihalali
Akiuziwa mbuzi kwenye gunia? Unapoenda shambani kununua bidhaa mfano machungwa lazima uonje kabla ya kuchuma!! ndoa ni zaidi ya mtihani udhaifu wa mwenzio unaweza kuwa ugonjwa kwako mfano hukuwa malaya ila kwa kuolewa na jamaa halikufikishi kileleni ikakulazimu kuliwa na hausi boyi anayekufikisha kibo na ukakolea kupita maelezo! Acha jamaa alambe sukari maana naona kama hajawahi vile, utafuatiliaje demu muda wote huo anakuzingua hata lugha ya picha husomi?kazaliwa peke yake? akizingua unatafuta asiye zingua huyo jamaa naye bwana duh! aende akae pale posta i mean Dar siku nzima kama akirudi atamtamani tena si atamuona kenge tu kwenye kundi la mamba!!!!!!!!!!
 
kaka usimwache huyo anatafuta uhakika wa ndoa yake bt usije ukamwoa kabla hamjado! wengine siku hizi hata vizazi ha2na 2nataka 2 2weke heshima ya kuolewa mwenyewe nilikua na msimamo huo wa kuto kudoooo na mwanaume wangu amenivumilia 1 yr ktk mahusiano bila kudooo mwenyewe nikawa na wasi2 nikamsubir aliponiomba tena kudoo nikakubali 2kadoo na hakukua na tatizo NB; MAPENZI SIO KUDOO BT NI LAZIMA KUDOO JAMAN KABLA YA KUOANA COZ WENGINE NI MASHOGA NA WENGINE HAWANA HATA KIZAZI KWA KUYOA MIMBA WANAKUDANGAYA NI MABIKRA. wanaume kama umempenda mschana kwa thati ikiwezekana mpe mimba kuhakikisha uwepo wa kizazi.

ushauri wako wa kishetan shetaniii. Khaaa!!
 
huyo ndio mke kaka hawa walio gegedwa tayari ni vimeo...ndio mwisho wanaenda nje kutafuta dushelele lengine
 
kaka usimwache huyo anatafuta uhakika wa ndoa yake bt usije ukamwoa kabla hamjado! wengine siku hizi hata vizazi ha2na 2nataka 2 2weke heshima ya kuolewa mwenyewe nilikua na msimamo huo wa kuto kudoooo na mwanaume wangu amenivumilia 1 yr ktk mahusiano bila kudooo mwenyewe nikawa na wasi2 nikamsubir aliponiomba tena kudoo nikakubali 2kadoo na hakukua na tatizo NB; MAPENZI SIO KUDOO BT NI LAZIMA KUDOO JAMAN KABLA YA KUOANA COZ WENGINE NI MASHOGA NA WENGINE HAWANA HATA KIZAZI KWA KUYOA MIMBA WANAKUDANGAYA NI MABIKRA. wanaume kama umempenda mschana kwa thati ikiwezekana mpe mimba kuhakikisha uwepo wa kizazi.

wee utakuwa mzabzab wa kike lol nakubatiza jina la mzebzeb
 
kaka usimwache huyo anatafuta uhakika wa ndoa yake bt usije ukamwoa kabla hamjado! wengine siku hizi hata vizazi ha2na 2nataka 2 2weke heshima ya kuolewa mwenyewe nilikua na msimamo huo wa kuto kudoooo na mwanaume wangu amenivumilia 1 yr ktk mahusiano bila kudooo mwenyewe nikawa na wasi2 nikamsubir aliponiomba tena kudoo nikakubali 2kadoo na hakukua na tatizo NB; MAPENZI SIO KUDOO BT NI LAZIMA KUDOO JAMAN KABLA YA KUOANA COZ WENGINE NI MASHOGA NA WENGINE HAWANA HATA KIZAZI KWA KUYOA MIMBA WANAKUDANGAYA NI MABIKRA. wanaume kama umempenda mschana kwa thati ikiwezekana mpe mimba kuhakikisha uwepo wa kizazi.

Siyo kosa lako wangu kutokujua kuwa si mwanamke tu yaweza kuwa na tatizo hilo la kutafuta mtoto hata kwa mwanaume laweza kuwepo so chukulia mtoto ni majariwa ila ndoa ni wajibu!! Kila mtu anapaswa kuolewa na kuoa ila na mtu wa aina yake sio kwenda kuboana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ukute yeye anabaniwa lakini maplayboys wanapewa mzigo mpaka wanakinai.

Mi nakasirikaga sana mimi.

this shows how much wanawake walivyokuwa wamejishusha mpaka kujua kwamba kugegedwa must.
 
kaka usimwache huyo anatafuta uhakika wa ndoa yake bt usije ukamwoa kabla hamjado! wengine siku hizi hata vizazi ha2na 2nataka 2 2weke heshima ya kuolewa mwenyewe nilikua na msimamo huo wa kuto kudoooo na mwanaume wangu amenivumilia 1 yr ktk mahusiano bila kudooo mwenyewe nikawa na wasi2 nikamsubir aliponiomba tena kudoo nikakubali 2kadoo na hakukua na tatizo NB; MAPENZI SIO KUDOO BT NI LAZIMA KUDOO JAMAN KABLA YA KUOANA COZ WENGINE NI MASHOGA NA WENGINE HAWANA HATA KIZAZI KWA KUYOA MIMBA WANAKUDANGAYA NI MABIKRA. wanaume kama umempenda mschana kwa thati ikiwezekana mpe mimba kuhakikisha uwepo wa kizazi.

Nimekupenda bure...
 
kwani aliyekwambia penzi la kweli mpaka m do nani?
Km una mapenzi ya kweli/dhati unaharaka ya nn?
Oa uoewe kihalali

Penzi la kweli likoje Tina?

We bado bikira? Kwa faida yangu binafsi waeza niambia una umri gani?
 
Aisee.....

Unamdanganya mwenzio asubuhi na mapema namna hii?

Anamshauri hivyo mwenzie wakati yeye anabanjuka kutwa mara tatu kama dozi ya Asprin enzi zile...
 
Last edited by a moderator:
Aisee arif umempendajependaje huyo Kimwana? Upendo huu wa agape au mambo flani?

Aisee chali angu nimejikuta tu nimempenda... hebu ngoja nifanye upembuzi yakinifu kujua ni upendo gani hasa.... ila ule wa agape huwa unakuja "otomatikale" popote pale....
 
Anamshauri hivyo mwenzie wakati yeye anabanjuka kutwa mara tatu kama dozi ya Asprin enzi zile...

Hahahaha

Mabinti janjajanja sana hawa. Vitamu wanataka wafaidi peke yao.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom