Kwanini uwaonee huruma?????
1
Ivi unajua kugegedana ni moja kati ya interests kuu za mwanaume?!!!!
Kila mtu na interest zake ktk penzi, aghlabu ke hupenda huduma zaidi ya kugegedana while me mbunye inakua mpango mzima!!!
So, balance interest ndio kila kitu katika kulifanya penzi liende vizuri! Mkianza kubaniana vitu muhimu ktk penzi NI LAZIMA viwili hivi apa chini kimoja kitokee or vyote:
..a)
migogoro!
..b) usaliti a.k.a mpango wa kando!
...
Ingawa mapenz ni makubaliano bado kugegedana ikikosekana usaliti unahusika!
Kwanini usimtimizie mwenzio wakati yeye anakutimizia?
...
2
Vilevile ndoa ni safari ndefu! Kugegedana inakua nguzo moja ya kulinda ndoa!
How about sex satisfication?
Itakuaje ukipundua mwenzio ni kibamia kule? M'bwawa a.k.a Limvungu!
Ukikutana na la punda?
Vipi kuhusu magogo? etc..
Mmm hebu nnyamaze mie nisijeambiwa na advocate UZINZI!!!!
mmh! hii kali... mnaotafuta waume wa kuwaoa miaka hii nawaonea huruma sana.. no wonder mabinti wameamua kudate watu wazima