Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

Mpenzi wangu hataki tu Do toka tukutane,NIMWACHE?

Its not normal,something fishing somewhere,open your eyes
 
Aaagh! Miezi SITA!
Wewe bado unahudumia tu?
...
Mimi nakwambia ke akikunyima mbunye kuna namna hapo:
1-hakupendi! Anakuchuna tu! Anakuona poyoooooyo!
2-Anakasoro ambazo anahisi akikupa tu utapotea!
...
Wewe jembe bhana mi nakuamini Uskubali kuuziwa mbuzi ndani ya kiroba!
...
Sikubaliani na waliokushauri hivi:
...hakuamini: sasa hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae?
...Ameathirika: hapo kutakua na umuhimu gani wa kuendelea nae? Afu si angekuambia hataki pekupeku!
Labda kidogo kama huyo ke anabikra! But utajuaje hili?
...
Mapenzi na kugegedana ni kama sarafu moja yenye pande mbili! Huwezi kuzitenganisha, na ukitenganisha hiyo sarafu inakua useless!
Dai mbunye hataki asepe!
Mi nachukiaga sana ke wachoyo! We umtimizie afu eti yeye akubanie!
Bado mapema inamaana gani? Si angechelewa kukujibu anakupenda kama bado hajakuamini!
ATOE MBUNYE, HATAKI ASEPE!!
mmh! hii kali... mnaotafuta waume wa kuwaoa miaka hii nawaonea huruma sana.. no wonder mabinti wameamua kudate watu wazima
 
Muache....yeye malaika...?hayo majarib yakijinga..ukiona hivyo hiyo ndo thamana yake tu...piga chini..
 
Kwanini uwaonee huruma?????
1
Ivi unajua kugegedana ni moja kati ya interests kuu za mwanaume?!!!!
Kila mtu na interest zake ktk penzi, aghlabu ke hupenda huduma zaidi ya kugegedana while me mbunye inakua mpango mzima!!!
So, balance interest ndio kila kitu katika kulifanya penzi liende vizuri! Mkianza kubaniana vitu muhimu ktk penzi NI LAZIMA viwili hivi apa chini kimoja kitokee or vyote:
..a)
migogoro!
..b) usaliti a.k.a mpango wa kando!
...
Ingawa mapenz ni makubaliano bado kugegedana ikikosekana usaliti unahusika!
Kwanini usimtimizie mwenzio wakati yeye anakutimizia?
...
2
Vilevile ndoa ni safari ndefu! Kugegedana inakua nguzo moja ya kulinda ndoa!
How about sex satisfication?
Itakuaje ukipundua mwenzio ni kibamia kule? M'bwawa a.k.a Limvungu!
Ukikutana na la punda?
Vipi kuhusu magogo? etc..
Mmm hebu nnyamaze mie nisijeambiwa na advocate UZINZI!!!!

mmh! hii kali... mnaotafuta waume wa kuwaoa miaka hii nawaonea huruma sana.. no wonder mabinti wameamua kudate watu wazima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom